Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีตาร์ แห่งสยามประเทศ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: กีตาร์ แห่งสยามประเทศ
แหม..ทู้ถูกใจโลว์เอนอย่างผมมากมาย
เคยใช้ Great, Hondo, Royal, Kimus, Suzuki, Yamaha... ตอนนี้เหลืออีแก่อยู่แค่ 2 ยี่ห้อ
รู้ทันน่า...อย่าคิดว่าผมแก่ ผม25 เพียงแต่ผมมีกีต้าร์เก่าเท่านั้น Big Grin

อ้อ..มี Melody นอนฟิงเกอร์บอร์ดเป็นหลุมเกือบทั้งคออยู่อีกตัวนึง

หลังๆ ถ้าเอาเท่าที่เห็นแขวนปนๆ กับขลุ่ย ว่าว..ฯลฯ Tongue ตามร้านขายเครื่องเขียนบ่อยๆ น่าจะเป็น Fujiyama กับ Jojo ครับ
แต่ผมไม่สนใจเลย ตอนนั้นผมเก๋าเพราะมีตังค์ซื้อสาย Gibson เป็นชุดแล้ว

ป.ล. สาย Suzuki ซองแดง-ดำ เน่าๆ สาย1-3 หมุนพอเริ่มตึงมือโคตรเสียว กว่าจะตั้งได้ตรงคีย์...โปร๊ะ!!!! แม่มเอ้ย นึกแล้วโมโหไม่หาย
============ เพื่อความบันเทิง =============

12-09-2011, 23:04
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีตาร์ แห่งสยามประเทศ - by Tai Labour - 12-09-2011, 23:04

Forum Jump: