Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความช่วยเหลือครับ
Author Message
cort Offline
Member

Likes Given: 14
RE: ขอความช่วยเหลือครับ
ขอผมมันไม่ต่ออย่างนั้นครับ แบบว่าเป็น Cort SFX -E ทำในจีน พอดีผมพึ่งเห็นก็ว่าจะเอาไปเครม แต่ว่าขอทำการบ้านหน่อยครับ คือขอรูปชัดๆ เพื่อเอาไปเทียบเคียง ว่าที่จริงแล้วคอของผมนี่มันก็ไม่ได้ผิดปรกติ หรือที่จริงมันผิดปรกติกันแน่ อยากเห็นชัดๆครับ ส่วนรูปจากกีตาร์ผมนี่ ตอนนี้ยังหากล้องชัดๆ ไม่ได้ครับ อีกซักวันสองวันจะเอามาลงให้ดูกันครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ
(07-09-2011, 09:10)SARUN Wrote: มันควรจะแนบแน่นแบบ ชิ้นไม้ 2 ชิ้นประกบด้วยกันนะ
ไม่น่าที่จะมีแลคเกอร์มาเคลือบทับรอยต่อ หรือรอยต่อมีระยะห่างขนาดแทรกกระดาษบางๆเข้าไปได้ 2กรณีนี้ก็น่าจะเรียกได้ว่าผิดปกติ

ถุกต้องครับ ตรงคอที่ต่อออกจากฟิงเกอร์บอร์ดส่วนที่พาดทับไม้หน้า ตรงนั้นมันกระดาษ A4 สอดได้สบายเลย เพียงแต่มันมีแลกเกอร์ขวางอยู่เท่านั้น แหม๋ แด๋วขอไปหากล้องชัดๆ มาซูมหน่อย

ตอนนี้ผมอยากได้ภาพที่คอมันปรกติก่อนครับ จะได้มั่นใจเพิ่มว่าผมไม่ได้ คิดมากไปเอง

(This post was last modified: 07-09-2011, 12:29 by cort.)
07-09-2011, 12:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอความช่วยเหลือครับ - by cort - 07-09-2011, 12:26

Forum Jump: