Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศตามหานาย BENZ ครับ
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ประกาศตามหานาย BENZ ครับ
ขอบคุณครับพี่ nap
ข้อมูลคนประสบอุบัติเหตุส่วนใหญ่อายุ 20-29 ปีคงเพราะเป็นช่วงวัยฉกรรจ์
มีเงิน มีแรง มีเวลา เลยแสวงหาความตื่นเต้นในชีวิตมากกว่าคนกลุ่มอื่น
มันเป็นเรื่องแปลกอย่างนึงนะครับ ที่คนกลุ่มหนึ่ง เก็บหอมรอมริม เพื่อเอาเงินไปใช้ทรมานร่างกาย
เมื่อขึ้นไปสู่ยอดเขาแล้วก็สูดอากาศลึกๆ ชูมือด้วยความภาคภูมิใจในความสำเร็จ เสร็จแล้วก็ไต่ลงมา
เสี่ยงอันตรายทั้งขาขึ้นและขาลง กลับมาถึงบ้านก็เอาภาพมาดู ถ้ามองในทางเศรษฐศาตร์ รูปภาพใบนั้นมีต้นทุนมากมาย
แต่ความภาคภูมิใจ มันประเมินค่ามิได้ ผมเชื่อว่าพี่ nap รวมทั้งตัวผม และนักเดินทางอีกหลายๆคนคงคิดคล้ายๆกันครับBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

03-08-2011, 18:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประกาศตามหานาย BENZ ครับ - by karn - 03-08-2011, 18:14

Forum Jump: