Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พระเอก(ไม่มีนางเอก)ของงาน ASBHFMeeting
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: พระเอก(ไม่มีนางเอก)ของงาน ASBHFMeeting
ความจริงแล้วพระเอกที่เกิดอย่างเต็มตัวในงานนีคือน้าบูครับ ส่วนน้านิดนั้นก็มีความสุขที่ใด้
เป็นแค่ลมใต้ปีกที่ส่งให้น้าบูโบยบินใด้ ( Wind beneath Na Boo's wings) ผมจะเล่าเบื้องหลัง
ให้ฟังก็ใด้

เจ้าปิคอัพที่น้าบูเอาไปติด Gibson L-50 ตัวเก่งน่ะคือ K&K Western ที่ผมสั่งมาติดกีต้าร์แจ้สที่บ้าน
แต่ถอดออกเพราะเสียงมันบางเฉียบและยกให้น้าบูไป พอเห็นน้าบูหิ้ว L-50 มาเสียบแอมป์ AER ของผม
ผมก็ถอดใจวิ่งหนีออกไปนอกงานเลย ปล่อยให้น้านิดผจญภัยอยู่คนเดียว
แต่ตอนมายืนแอบฟังอยู่ก็ตกใจว่าทำไมเสียงกีต้าร์มันดีจังเลยกลับเข้ามาฟัง เรื่องปรับเสียงกีต้ารืตัวนี้ต้องยกเครดิตให้น้านิด
คนเดียวเต็มฯครับ
06-11-2007, 21:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พระเอก(ไม่มีนางเอก)ของงาน ASBHFMeeting - by pood - 06-11-2007, 21:09

Forum Jump: