Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
facebook fanpage "Pretty Guitar" ครับ..
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: facebook fanpage "Pretty Guitar" ครับ..
(17-06-2011, 07:52)เด่น Wrote: แจ้งข่าวล่าสุดเกี่ยวกับโน้ตเพลงในอัลบั้ม "Pretty Guitar" ครับ!

เมื่อวานนี้ผมได้โทรคุยกับฝ่ายลิขสิทธิ์ของGMM GRAMMYชั้น25(คุณฝน) เพื่อขออณุญาตจัดทำโน้ตเพลงทั้ง 12 เพลงที่ผมได้เรียบเรียงเสร็จแล้ว(ส่วนหนึ่ง)เพื่อใช้ประกอบการเรียนกีตาร์ในสถาบันฯที่ผมสอนอยู่ และแจกฟรีให้กับบุคคลภายนอกสำหรับการศึกษาเท่านั้น

ทางฝ่ายลิขสิทธิ์ฯได้แนะนำว่า ให้ผมจัดทำจดหมายเพื่อเสนอโครงการและขออณุญาตจากทางบริษัทฯ โดยคุณฝนให้ความเห็นเพิ่มเติมว่า...มีความเป็นไปได้สูงที่จะจัดทำโน้ตเพลงเพื่อใช้ในการศึกษาเท่านั้น ซึ่งที่ผ่านมาได้มีสถาบันฯต่างๆขออณุญาตและสามารถดำเนินการได้โดยถูกต้องตามกฎหมายคุ้มครองลิขสิขธิ์ของGMM GRAMMY

ผมกำลังดำเนินการในเรื่องนี้อยู่และหวังว่าจะสามารถทำได้สำเร็จ

ผมจะแจ้งความคืบหน้าให้ทราบในโอกาสต่อไป

ขอบคุณครับ

เด่น
17/มิ.ย./54

Click Like ให้เรียบร้อยแล้วนะครับพี่เด่น พี่ตู่ น้องหนอน อาจารย์บุญชอบ Big GrinBig GrinBig Grin

[Image: fingerstylist.jpg]

I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

17-06-2011, 11:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: facebook fanpage "Pretty Guitar" ครับ.. - by piggyprince - 17-06-2011, 11:07

Forum Jump: