Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้....ขอบคุณ และ ขออภัย
Author Message
บัติ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กระทู้....ขอบคุณ และ ขออภัย
ขอบคุณน้าม่อนมากครับ
ที่ทำให้เพื่อนๆได้มาเจอกัน
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่ทุ่มเทช่วยเหลือในงานด้วย ผมเองไม่ได้เป็นนักดนตรี และเล่นดนตรีไม่ค่อยเก่ง แต่ก็ดีใจมากๆที่ได้เจอและคบกันเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน อาจไม่ง่ายนักที่จะเจอคนที่มีบุคลิกที่เราๆเป็นกันอยู่ ขอบคุณตะโก้ และขนมอร่อยจากนครสวรรค์ด้วยครับ
ขอบคุณมากๆครับ
บัติ
06-11-2007, 18:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้....ขอบคุณ และ ขออภัย - by บัติ - 06-11-2007, 18:59

Forum Jump: