Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขับรถเที่ยว ออสเตรีย เช็ก เยอรมัน
Author Message
ฟองสบู่ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขับรถเที่ยว ออสเตรีย เช็ก เยอรมัน
@น้า napman : ดีใจมากครับที่น้า napman ชอบ ถือว่าผมพาไปเที่ยวด้วยภาพนะครับ

ผมอายุห่างจากน้ารอบนึงเลยครับ แต่ความพยายาม ความอดทน น้อยกว่ามาก โดยเฉพาะเรื่องกีตาร์
เห็นน้าใน YT ทั้งเสียงและภาพ ทำมาได้ชัดมากและเสียงดีมากๆ

เคยทดลองเล่นกีตาร์แล้วบันทึกด้วยวีดีโอรุ่นเก่าแล้วยังใช้ม้วนเทป มาเปิดดูไม่ได้เรื่องเลย
ก็เลย Search ดูว่าเดี๋ยวนี้เขาใช้อะไรกัน Q3HD น่าจะดีเรื่องเสียง (ภาพยังไม่ดี)
ภาพก็ต้องใช้กล้องอีกตัวแยกออกมา มีตัวไหนที่ดีทั้งภาพทั้งเสียงมั๊ยครับ
เห็นน้า pood แนะนำของ Sanyo แต่หาซื้อไม่ได้ในบ้านเรา

นอกประเด็นไปหน่อย โทษทีครับ

Big Grin

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

@น้า Karn สาวปรากสวยมากครับ รูปร่างก็ขนาดคนไทยเรา ไม่ตัวใหญ่เหมือนฝรั่งโดยทั่วไป
สาวที่น้าโพสไว้สวยจังเลยครับ

คุณภรรยารักเจ้า G11 มาก เธอถ่ายภาพไปเกือบ 3 พันภาพในทริปนี้ ใช้เมมไปเกือบ 10 gb. ครับ

Big Grin

(This post was last modified: 09-06-2011, 09:04 by ฟองสบู่.)
08-06-2011, 15:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขับรถเที่ยว ออสเตรีย เช็ก เยอรมัน - by ฟองสบู่ - 08-06-2011, 15:13

Forum Jump: