Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีพี่ๆ ในบอดร์ทุกคนน่ะครับผม
Author Message
donomad Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
สวัสดีพี่ๆ ในบอดร์ทุกคนน่ะครับผม
ผมสมาชิกใหม่ น่ะครับ อิอิ ก่อนอื่นขอ ทำความรู้จักกับ เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอดร ทุกคนก่อนน่ะครับ ผมชื่อ โด คนที่อยู่ในรูปนี้ล่ะครับ และต้องขอขอบคุณ น้า นิด ( Nit Gt )
ด้วยน่ะครับ สำหรับงาน meetting ที่บ้านพี่ที่ผ่านมา คือผมอยาก ทราบว่า
DVD ที่อัดผมสามารถรับ ได้ยังไงหรอครับผม ในวันนั้นถ้าพวกผม เล่น ผิดพลาดประการใดขอ อภัยด้วยเน้อ 555+ คือพึ่ง form วงแล้วเล่นงานนั้นงานแรกเลย อิอิ

และผมขอ สวัสดีปีใหม่ ทุกๆคนใน board ย้อนหลังด้วยน่ะครับ
Happy New year 2011Tongue
17-01-2011, 00:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สวัสดีพี่ๆ ในบอดร์ทุกคนน่ะครับผม - by donomad - 17-01-2011, 00:56

Forum Jump: