Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อไหร่มีมิตติ้งครับ สมาชิกอยู่แถวไหนบ้างครับ
Author Message
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
RE: เมื่อไหร่มีมิตติ้งครับ สมาชิกอยู่แถวไหนบ้างครับ
(07-12-2010, 14:34)redtopup Wrote: เมื่อไหร่มีมิตติ้งอีกครับ ผมจะขอไปร่วมงานด้วยคนครับ

วันอาทิตย์ผมไม่ชอบอยู่บ้านเลยครับ

ไม่รู้สมาชิกอยู่ จังหวัด อะไรกัน อยู่กันแถวไหนบ้างครับ บ้านผมอยู่ตรงข้ามนิด้าครับ

แบบว่าวันอาทิตย์อยากตระเวนไปบ้านเพื่อนสมาชิกครับ หรือ สมาชิกจะมาเที่ยวที่บ้านผมก็ยินดีครับ ผมอยู่บ้านคนเดียวครับ อยู่กับ สุนัขที่ซื่อสัตว์ของผม 2 ตัววันๆได้แต่กอดหมาครับ
อยากไปดูกีต้าร์ของเพื่อนๆครับ อยากไปฟังเสียงครับ

ตอนนี้ มีไฟ ขึ้นมาหน่อย เล่นคนเดีวยไม่สนุกเลยครับ อยากเล่น แบบ 2 คนครับไลน์กีต้าร์คลาสสิคแบบ 2 ตัวแบบเพลงป๊อบครับ

มีใครอยู่ ในกรุงเทพบ้างครับ จะได้ เฮฮากันครับ

ตอนนี้ได้กีต้าร์อีกตัวแล้ว แต่ยังไม่มีเงินไปเอา เขาทำเสร๊จแล้ว
หลังปีใหม่ ถึงจะไปเอามาเล่น

มาคุยกันแก้เหงาหน่อยครับ

มา ๆ เลย ครับ สิ้นปี ไม่มี เหงาครับ (โปรดติดตาม)
(07-12-2010, 14:55)karn Wrote: วันพฤหัสนี้ (9/12/2010) ถ้าว่างก็มานั่งดริ๊งค์กันก็ได้ครับ
นำทีมโดย katayoot lekleklek karn ฯลฯ
เวลาประมาณ 4 ทุ่มสถานที่ก็คงแถวๆพระรามเก้า ศรีนครินทร์ ประมาณเนี้ยครับBig Grin

ตัวดี ช่วงสิ้น นี้ จะไปไหน (ติ่งชันดีกว่า) เต็ม วง ว๊อย!!Big GrinBig Grin
(This post was last modified: 07-12-2010, 18:58 by nit gt.)
07-12-2010, 18:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เมื่อไหร่มีมิตติ้งครับ สมาชิกอยู่แถวไหนบ้างครับ - by nit gt - 07-12-2010, 18:54

Forum Jump: