Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
Author Message
kitalica Away
Senior member

Likes Given: 0
RE: โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
san Wrote:
karn Wrote:ตาสั้น....
รูปแมนๆผมก็มี ทำไมเอารูปนี้มาลงง่ะ!!!
ปกติก็ไม่หล่ออยู่แล้ว ยังหลุดแต๋วอีก....เฮ้อ....

ผมคัดรูปให้ทุกคน แลดูให้แมนที่สุด แล้วนะครับ

ไม่ต้องคิดมาก เรามีอะไรดี น้าๆทุกคน เค้าก็ รู้ กันอยู่

แต่น้าๆเค้า ต้องใช้เวลา ที่ต้องนึกคิดข้อดีของเรา

ประมาณ เจ็ด แปด ปี!!!

เข้าใจผิดคับ สำหรับผม เจ็ดแปดนาที ก็รู้เรื่องแล้ว เพราะมีดีเยอะ แต่สำหรับน้า S.n ต้องไม่น้อยกว่า เจ็ดแปดสิบกว่าชาติ จึงจะนึกได้ ซักอย่าง แบบไม่แน่ใจด้วยนะ[/color]
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
31-10-2007, 15:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!! - by kitalica - 31-10-2007, 15:25

Forum Jump: