Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ
เพื่อเพิ่มความสนุกสนานของงานมิตติ้งครั้งแรกของเรา ผมขอเชิญชวนให้พวก
เราลองมาทายตัวเลขกันเล่นฯตามนี้ครับ(ทายใด้ทุกคนครับ ไม่จำกัดเฉพาะ
ผู้ร่วมงาน คนที่มาไม่ใด้ผมจะส่งรางวัลให้ทาง EMS)

1. งานนี้จะมีคนมากี่คน(นับถึงหกโมงเย็น) ใครทายใด้ใกล้เคียงสุดจะใด้รับ
สาย Elixir Phospher Bronze light gauge 2 ชุด

2. จะมีหญิงสาวมาร่วมงานกี่คน รางวัลคือสาย D'addario EXP custom
light 2 ชุด

เชิญโพสต์ใด้เลยครับ คนทายก่อนมีสิทธิก่อน ปิดรับแทงเย็นวันที่ 2/11
ประกาศผลหกโมงเย็นวันงาน

นอกจากนี้ยังมีรางวัลบู้บี้สำหรับคนที่ทายผิดเกือบมากที่สุดเป็นสายสะพายกีต้าร์
หนังแท้อย่างดีของคุณ escrobar ที่ผมประมูลมาใด้เมื่อไม่นานมานี้เอง
29-10-2007, 10:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ - by pood - 29-10-2007, 10:38

Forum Jump: