Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มานีมานะวีระปิติชูใจ
Author Message
day Offline
Member

Likes Given: 0
RE: มานีมานะวีระปิติชูใจ
ขอบคุณ มากครับน้ายอดเยี่ยม แค่นี้ก็ขั้นเทพแล้วครับกีต้าร์ของน้ายอดเยี่ยม ยิ่งของน้าป๋อ ของน้าpoodเทพเทพเลย ที่ผมอยากชื้อจริงจริงก็คงไม่เกินสองตัวนะครับแต่ก็ไม่แน่ครับ แต่เอาแบบผมพอใจเลย ก็อย่างที่พูดนะครับผมฝันมาสิบปี ผมคงไม่หวังเป็นนักกีต้าร์ที่เด้นดังหลอกครับแต่ใจมันชอบ (เมื่อกลับถึงบ้าน ผมก็ไปขุดสระน้ำเลี้ยงปลาอยู่กระท้อมปลายนากับกีต้าร์ตัวโปรดแค่นั้นครับ)

then she lit up a candle and she showed me the way
11-08-2010, 17:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มานีมานะวีระปิติชูใจ - by day - 11-08-2010, 17:56

Forum Jump: