Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เล็กๆน้อยๆเราก็รับกันไป.....ในงาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: เล็กๆน้อยๆเราก็รับกันไป.....ในงาน ASBFMeeting
pinkuitarz Wrote:โห... อู้ว... วู้ว... ว้าว... ไม่รู้จะตื่นเต้นยังไงแล้วค่ะ น้านุ้ย

ซีรี่ส์ดีๆดังๆตั้ง 10 เรื่องแน่ะ Rolleyes

ปิ๊งว่าถ้าคนที่ได้เอากลับบ้านไปดูเนี่ยนะคะ

ถึงแม้ว่าจะแอนตี้ประเทศเกาหลีหรือซีรี่ส์เกาหลียังไงก็เอาไม่อยู่ค่ะ

และไม่ว่า ญ./ช. ถ้าได้ดูแล้วจะติดกันงอมแงมทั้งนั้นเลย จริงๆนะคะ

หรืออาจจะอยู่ที่แนวของหนังด้วยค่ะ ว่าใครชอบแบบแนวไหน อิอิ

Big Grin

ตอนนี้ยังพอมีเวลา หลานปิ๊งว่า หนังเกาหลี เนี่ย น้าควรจะ เอาแบบไหนดีค่ะ เอาแบบ พูดไทย หรือ พูดเกาหลี ซับไทยดี คือว่า ถ้าคนดูหนังเกาหลี จริง ๆ น้าว่า เค้าอยากได้ แบบพูดเกาหลี แต่ถ้าคนที่ดูหนังเกาหลี แบบละครไทย เค้าคงอยากได้ พูดไทย ส่วนที่ว่า จะเอาแบบเรื่องที่มันเปลี่ยนภาษาได้ น้าว่าราคามันสูงไปหน่อย 10 เรื่องน้าคงตาย เอาไงดีคะเนี่ย ช่วยกันลงความเห็นหน่อยค่ะ หรือว่า คละ ๆ กันไปดี เอาไงดีเนีย ว้าย น้าป๋อ ติดหนังเกาหลี กะเค้าด้วยเหมือนกันเหรอเนี่ย นึกว่าจะไปทางหนังจีนซะอีก ส่วน 2 เรื่องที่ติดเนี่ย ก็สมควรแล้วค่ะ สนุกทั้ง 2 เรื่องเลยเน้อออออ
27-10-2007, 10:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เล็กๆน้อยๆเราก็รับกันไป.....ในงาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 27-10-2007, 10:56

Forum Jump: