Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีตาร์ (ชุดแรก) ที่ใกล้จะปลดปล่อยแล้ว
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: กีตาร์ (ชุดแรก) ที่ใกล้จะปลดปล่อยแล้ว
(16-07-2010, 14:54)โฟล์คน้อย Wrote: โห.. เห็นทีต้องป่วนยุทธภพกันอีกสักคราแล้วกระมัง..

งานนี้.. ชอลิ้วเฮียง ต้องไปถล่มวังค้างคาว.. เอ้ย.. วังเต่าซะดีมั๊ง..

....................................................

เอ่อ.. ว่าแต่ว่า.. สิงห์เกือบเสร็จ.. ไปไหนนะเนี่ย..
ปล่อยให้ศิษย์น้อง.. โดนถล่มอยู่ได้..

จะอ่วม..แล้วเนี่ย.. ธ่อ..

.....................................................

ไม่ได้มาวันเดียว ยุ่งเหยิงกันขนาดนี้เชียวหรือ น้าโฟล์คน้อยผมมาแล้วน้าโฟล์คน้อยลุยได้เลยครับ ผมจะคอยดูอยู่ห่าง ๆ ก่อนครับ ถ้าน้าไม่ไหวยกมือเลยครับผมจะรีบเข้าไปช่วยครับ คนแก่เอย เสือกะบากเอย ไม่พอน้ำยาน้าโฟล์คน้อยหรอกครับ เชื่อผม เรื่องถล่มวังเต่าบอกมาได้เลย เดี๋ยวจะเชิญน้าโจ๊กไปถล่มด้วย ตะโก้หมดหม้อแหง ๆ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
22-07-2010, 21:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีตาร์ (ชุดแรก) ที่ใกล้จะปลดปล่อยแล้ว - by Kitja - 22-07-2010, 21:20

Forum Jump: