Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ป้าเจี๊ยบจาแต่งงานคร้า
Author Message
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
ป้าเจี๊ยบจาแต่งงานคร้า
สวัสดีค่ะสมาชิกทุกท่าน........คือว่าหาย(หัว)ไปน๊านนนน นาน แต่วันนี้มีโอกาสได้กลับมาเยี่ยมเยียนสมาชิกทุ๊กกกคน วันนี้มาพร้อมข่าวดี2ข่าวคร้าบบบบบ
ข่าวที่1.ทุกคนจำป้าเจี๊ยบได้มั้ยค่ะ???? ป้าเจี๊ยบที่มาจากอังกฤษอะค่ะ ป้าเจี๊ยบฝากมาบอกทุกๆคนว่ากำลังจะแต่งงานค่ะ ฝากน้องมาเรียนเชิญทุกคนด้วยนะค่ะ เดี๋ยวการ์ดตามมาทีหลังค่ะ ส่วน วัน-เวลา และ สถานที่จะมาแจ้งให้ทราบกันอีกที นะค่ะ

ข่าวฝากที่2ค่ะ
พี่แอีนท์ Emotion Town หรือ น้าแอ๊นท์ของพวกเรา กำลังจะมี single ใหม่ออกมาให้ฟังกันแล้วนะค่ะ single นี้ออกมาเพื่อรับวันแม่โดยเฉพาะเลย สำหรับคนที่รักแม่มาก มาก ติดแม่มาก มาก หรือ แม้แต่คนที่อายในการแสดงออกว่ารักแม่ เพลงนี้เลยนะค่ะ เหมาะมากที่จะให้กับคุณแม่ของทุกคน ชื่อเพลง......เอ่อ จำไม่ได้ค่ะ พอดีพี่แอ๊นท์ไม่รับสาย ไว้จะเข้ามาบอกอีกรอบนะค่ะ ยังไงก็ฝากด้วยคร้าบบบบบบบ

อ่อ ทัี่สำคัญ ช่วยกันโหลดด้วยนะคร้าบบบบบบบ

ได้แล้วค่ะชื่เพลง ลูกแหง่
(This post was last modified: 20-07-2010, 16:43 by VaneZa.)
20-07-2010, 16:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ป้าเจี๊ยบจาแต่งงานคร้า - by VaneZa - 20-07-2010, 16:42

Forum Jump: