Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN อยากทราบข้อมูลครับ
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN อยากทราบข้อมูลครับ
ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านมากๆครับสำหรับข้อมูล

หน้าตา มันดู เซอร์เก๋าๆ แต่เสียงมันกังวาลน่าดูเลยครับ จิงๆ ดังมาก เหมือนกับว่า เกิดมาเพื่อ สตัมคอร์ดเลย

เอาไปเทียบเล่นๆ กับ มาติน D28 ของเพื่อนในวง เจ้า ทาคามิเนะ เสียงดังเเละพุ่งกว่ามากๆเลยครับ ไม่ทราบว่าเพราะอะไร

แต่ความได้เนื้อเสียงที่ชัด และความนวล D28 กินขาด ครับ
22-03-2010, 21:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN อยากทราบข้อมูลครับ - by kong_kuiii - 22-03-2010, 21:03

Forum Jump: