Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฟันธงหน่อยครับสำหรับ 3 ตัวนี้ Cole Clark FL1ac , Guild gad 50 , Seagull studio
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ฟันธงหน่อยครับสำหรับ 3 ตัวนี้ Cole Clark FL1ac , Guild gad 50 , Seagull studio
เรื่องฟันธง โทรหาหมอลักษณ์เลยครับ ฮี่ ๆ (ล้อเล่นครับ)Big Grin
ทั้ง 3 ตัว เอาไป"ตีคอร์ท"นี่ดังโพล๊ะเลยครับ ถ้าจะให้นุ่มขึ้นต้องตีพร้อมซอฟท์เคสบุฟองน้ำ ฮี่ ๆ ๆ (ล้อเล่นอีกแหละ) Big Grin

คราวนี้ตอบจริงๆ ก่อนโดนเจ้าของกระทู้เตะ Tongue
ตีคอร์ดนุ่มๆ ต้องคุมน้ำหนักมือให้ดีด้วยครับ แต่เพลงบางเพลงมันก็ไม่ได้ตีคอร์ดนุ่มๆ อย่างเดียวนะ

ถ้าไม่สนใจรายละเอียดอื่นๆ เพราะอยากจะตีคอร์ดนุ่มๆในแบบของฉันซะอย่าง โดยไม่แคร์สื่อ...ตัวแรกมันไม่ค่อยนุ่มนะ

เออ...แต่แจ๊ค จ้อนสั้น มันก็ทำได้ทั้งสากทั้งนุ่มอีกแหละ เอาไงดีล่ะ!!!???

ไปลองดูเหอะ หายสงสัยเลย...ผมว่า
============ เพื่อความบันเทิง =============

08-03-2010, 09:56
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฟันธงหน่อยครับสำหรับ 3 ตัวนี้ Cole Clark FL1ac , Guild gad 50 , Seagull studio - by Tai Labour - 08-03-2010, 09:56

Forum Jump: