Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าน้า ช่วยแนะนำ เรื่องชื้อกีต้าร์
Author Message
day Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รบกวนน้าน้า ช่วยแนะนำ เรื่องชื้อกีต้าร์
ผมใด้รับเบอร์โทรน้าป๋อแล้วครับ ขอบคุณมาก (ตอบน้า poppie ครับ เท่าแก่ผม พาย้ายโรงาน สามที่ละครับ จากปูชาน มากิมแฮ มาชุกชน มาจินยอง ผมทำแต่งานครับออกไปเทียวแต่ร้านไทยนะครับที่มีคนไทยไปพบกัน ผมมาใด้สิบเดือนเองนะครับ อีกสิบสี่เดือนก็กลับเมื่องไทยละครับเหนื่อยครับทำงาน10-12 ชม เพื่อกีต้าร์ตัวเดียว มีครับกีต้าร์แต่เป็นของเกาหลีนะครับ น่าจะมีของดีดี แต่อาจอยู่ที่โชล ไม่ใด้รู้อะไรมากครับ รู้อย่างเดียวต้องเก็บเงินให้ใด้มากมาก เพื่อกีต้าร์ตัวเดียว ผมอยู่ที่เมืองไทย ฝันมา10ปีครับทำงานเดือนละเหมื่อนกว่าบาทเก็บชื้อไม่ใด้สักที่ แต่ความมุ้งมันผมสูงมาก ที่จะใด้กีต้าร์ดีดีสักตัวครับ ไม่ใช่ของอื่นไม่ดีดีครับเล่นใด้หมด แต่บางตัวมันมีที่มานะครับ
05-02-2010, 19:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนน้าน้า ช่วยแนะนำ เรื่องชื้อกีต้าร์ - by day - 05-02-2010, 19:45

Forum Jump: