Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ ย้ายร้านในการจัด Meeting ครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ประกาศ ย้ายร้านในการจัด Meeting ครับ
ผมว่าสถานที่ (บาลินี่) ที่ได้จัดงานให้ กับ นักดนตรีร่วมร้อยคนที่รักในสิ่งเดียวกัน ผมว่าสถานที่นั้น ....มีเกียรติ์

และคนที่ได้ไปร่วนงาน(บ้านสีฟ้า) ก็นับว่า มี เกียรติ์ เช่นเดียวกันครับ

ใครจะคาดเดาในอนาคตได้ว่า วันหนึ่งมันจะไม่เป็น วันประวัติศาสตร์ครับ

ถึงแม้ ทุกอย่างจะ เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป ตามหลัก ธรรมะ

แต่มนุษย์ ก็ยังมีกิเลส ที่จะ ถวิลหา จดจำ ฝังใจ เรื่องราวดีๆ ในชึวิตได้อย่าง น่า อัศจรรย์ใจครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-10-2007, 15:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประกาศ ย้ายร้านในการจัด Meeting ครับ - by san - 22-10-2007, 15:00

Forum Jump: