NimitGuitar webboard
น้าวีรวิทย์.... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: น้าวีรวิทย์.... (/showthread.php?tid=8979)

Pages: 1 2

น้าวีรวิทย์.... - karn - 05-01-2011

ยังครับ...ยังมีชีวิตอยู่Big Grin
แต่น้าแกโทรมาสั่งผมให้โพสต์ชวนเพื่อนๆมานั่งกินกับแกล้มกันหน่อย
ที่ร้าน ข้าวต้มสุขโชค ปากซอยแบริ่ง ศรีนครินทร์ เยื้องๆกับบ้านพี่ป๋อ
(ที่ฝั่งตรงข้ามมีสาวๆคาราโอเกะนั่งเรียกแขกเยอะๆนั่นแหละครับ)
วันพฤหัส ที่6 สามทุ่มเป็นต้นไปๆๆๆๆๆ
เจ้าภาพรีเควสอยากเจอพี่ตู่ น้าต่าย น้าเล็กๆๆ น้าหนุ่ม และคณะผู้บริหารเลิฟการ์เด้นทุกท่านครับBig GrinBig Grin

RE: น้าวีรวิทย์.... - povation - 05-01-2011

(05-01-2011, 15:18)karn Wrote: ยังครับ...ยังมีชีวิตอยู่Big Grin
แต่น้าแกโทรมาสั่งผมให้โพสต์ชวนเพื่อนๆมานั่งกินกับแกล้มกันหน่อย
ที่ร้าน ข้าวต้มสุขโชค ปากซอยแบริ่ง ศรีนครินทร์ เยื้องๆกับบ้านพี่ป๋อ
(ที่ฝั่งตรงข้ามมีสาวๆคาราโอเกะนั่งเรียกแขกเยอะๆนั่นแหละครับ)
วันศุกร์ที่ 7 ก็ศุกร์นี้นั่นแหละครับ สามทุ่มเป็นต้นไปๆๆๆๆๆ
เจ้าภาพรีเควสอยากเจอพี่ตู่ น้าต่าย น้าเล็กๆๆ น้าหนุ่ม และคณะผู้บริหารเลิฟการ์เด้นทุกท่านครับBig GrinBig Grin

โธ่.....ไม่น่าเลย
น่าจะมาโพสต์เอง น่าจะว่างน่าจะไปได้ครับ

RE: น้าวีรวิทย์.... - Webmaster - 05-01-2011

น่าจะไม่ว่าง น่าจะติดธุระฝั่งตรงข้ามนั่นแหละครับ Tongue

ส่วนวันนี้อยู่ที่นี่ ว่างๆก็แวะมานะ (แอบแย่งลูกค้า อิอิ)

RE: น้าวีรวิทย์.... - Rham - 05-01-2011

งั้นผมไปรออยู่ฝั่งตรงข้ามเลยครับ......ขอไปตั้งแต่ 5โมงครึ่งครับ

RE: น้าวีรวิทย์.... - karn - 05-01-2011

งั้นผมไปรอฝั่งตรงข้ามกับน้าเว็บและน้าราม ด้วยแล้วกันครับTongue

ข่าวด่วนครับพี่ป๋อ!!! น้าหนุ่มสอนฬามติดงานโชว์บอดี้วันศุกร์ เลยขอเลื่อนเป็นวันพฤหัสที่ 6 สามทุ่มเป็นต้นไปครับ
ท่านเจ้าภาพน้าวีรวิทย์คอนเฟิร์มแล้วครับBig Grin

ขอเชิญหนุ่มโสดทุกๆท่านครับ

RE: น้าวีรวิทย์.... - povation - 05-01-2011

(05-01-2011, 21:52)karn Wrote: งั้นผมไปรอฝั่งตรงข้ามกับน้าเว็บและน้าราม ด้วยแล้วกันครับTongue

ข่าวด่วนครับพี่ป๋อ!!! น้าหนุ่มสอนฬามติดงานโชว์บอดี้วันศุกร์ เลยขอเลื่อนเป็นวันพฤหัสที่ 6 สามทุ่มเป็นต้นไปครับ
ท่านเจ้าภาพน้าวีรวิทย์คอนเฟิร์มแล้วครับBig Grin

ขอเชิญหนุ่มโสดทุกๆท่านครับ

รับทราบ
ขอบคุณครับ
น่าจะต้องไปหม่ำข้าวต้มให้ได้ครับ

RE: น้าวีรวิทย์.... - วีรวิทย์ - 05-01-2011

Cool
(05-01-2011, 15:18)karn Wrote: ยังครับ...ยังมีชีวิตอยู่Big Grin
วันพฤหัส ที่6 สามทุ่มเป็นต้นไปๆๆๆๆๆ
Big Grin ขอบคุณน้า karm มากครับ ที่เป็นธุระให้ แล้วเจอกันครับ

RE: น้าวีรวิทย์.... - Tai Labour - 06-01-2011

เหนื่อยจริง กินข้าวต้มกลางวันแล้วมากินกลางคืนต่ออีก Sad
น้าวีวิดก็เหลือเกิน สั่งให้ไปแล้วยังขอ โน่น นี่ นั่น ...เฮ้อออออ!

แต่เอ๊ะ! ใครรีเควสนะ..."เจ้าภาพ" "เจ้าภาพรีเควส" เรามีเจ้าภาพเว้ยเฮ้ย

โอเค โอเค งั้นไปครับ
แต่อาจไปก่อนเวลาและกลับเร็ว มีงานต้องเซ็นแต่เช้าเพราะตอนนี้ได้เลื่อนเป็นผู้จัดการ(ลานจอดรถ)แล้ว สามทุ่มใครไม่มา ผมกลับก่อนละ

ป.ล.อยากเจอน้าเว็บเพื่อสารภาพผิด เพราะแกจ้างเบียร์ผม 1 หลอด(กาแฟ) ให้ไปเป็นหน้าหมา แต่ผมอ่านโฆษณาบางตัวระหว่างทางแล้วถูกเป้า เลยไปไม่ถึง Big Grin

ป.ล.2 อยากเจอ'จานน้าตู่ จะหอมติ่งหูขอโทษ เพราะวันนั้นนัดกันว่าจะไปหา แล้วผมหักหลัง(ครั้งที่14) Big Grin

ป.ล.3 อยากเจอน้าวีวิดมากที่สุด และควรมาก่อนเก็บเงินค่าอาหารด้วยนะ Tongue

RE: น้าวีรวิทย์.... - toto9 - 06-01-2011

ไปไม่ได้ครับ ปวดฟัน เพิ่งไปถอนฟันกรามมา
ปวดมากๆๆ _( แฟนหวงด้วย จริงๆๆๆ)
โปรดรักษาสุขภาพฟันๆๆ ..ด้วย ไว้เจอะกันครับ

RE: น้าวีรวิทย์.... - Tai Labour - 06-01-2011

(06-01-2011, 12:07)toto9 Wrote: ไปไม่ได้ครับ ปวดฟัน เพิ่งไปถอนฟันกรามมา
ปวดมากๆๆ _( แฟนหวงด้วย จริงๆๆๆ)
โปรดรักษาสุขภาพฟันๆๆ ..ด้วย ไว้เจอะกันครับ

น้าโตโต้ หายไปไหนมา? อ้อ...หายไปปวดฟันนี่เอง

เป็นไรไม่รุแปลกจริง ธรรมดาฟันไม่เคยปวดนะ...แต่ถ้าไม่"..." จะปวดครับ Big Grin