NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 14-12-2010

ฝากเพลง sexy ไว้สักเพลง แต่ตอนนี้ฟังดูไม่เซ็กซี่เพราะขาดเสียง female singer Big Grin

ป.ล.เป่าไม่เป็นอ่ะครับ มั่วไป Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 14-12-2010

หวัดดีครับน้าๆชาวแคมป์ไฟทั้งหลาย
พอดีเมื่อวานทีบ้านไปดับหกโมงเย็นถึงเกือบห้าทุ่ม
บ้านนอกก็ยังงี้แหละครับ ว่างๆนึกครึ้มๆเลยจัดไปแบบไฟดับๆยังงี้แหละครับ
ลองฟังกันดูไม่มีซ้อม เพลงก็เก่า ไม่เคยเล่นมานานมากๆแล้ว แต่สนุกดีครับ

Tequila Sunrise

แค่เสียใจไม่พอ

(14-12-2010, 18:31)Webmaster Wrote: ฝากเพลง sexy ไว้สักเพลง แต่ตอนนี้ฟังดูไม่เซ็กซี่เพราะขาดเสียง female singer Big Grin
ป.ล.เป่าไม่เป็นอ่ะครับ มั่วไป Big Grin

ผมเพิ่งเห็นคลิปของน้าเวปหลังจากที่ตัวเองโพสต์เรียบร้อยแล้ว
น้าเวปร้องเพลงนี้เพราะมากๆครับ แถมมีเครื่องเป่าแถมมาด้วย ตัดต่อเยี่ยมครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 14-12-2010

(14-12-2010, 18:31)Webmaster Wrote: ฝากเพลง sexy ไว้สักเพลง แต่ตอนนี้ฟังดูไม่เซ็กซี่เพราะขาดเสียง female singer Big Grin

เยี่ยมกู๊ด..สุดยอดครับ จากหัวหน้าค่ายเพลงของเราครับBig Grin

(14-12-2010, 18:35)cin Wrote: หวัดดีครับน้าๆชาวแคมป์ไฟทั้งหลาย
พอดีเมื่อวานทีบ้านไปดับหกโมงเย็นถึงเกือบห้าทุ่ม
บ้านนอกก็ยังงี้แหละครับ ว่างๆนึกครึ้มๆเลยจัดไปแบบไฟดับๆยังงี้แหละครับ
ลองฟังกันดูไม่มีซ้อม เพลงก็เก่า ไม่เคยเล่นมานานมากๆแล้ว แต่สนุกดีครับ

ฮา ฮา ขอบคุณครับที่นึกถึงและเล่นเพลงนี้ให้ผม..ชอบมากครับ..วิสิท( แปลว่าเยี่ยมกู๊ดด )

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - nit gt - 15-12-2010

(14-12-2010, 18:35)cin Wrote: หวัดดีครับน้าๆชาวแคมป์ไฟทั้งหลาย

แค่เสียใจไม่พอ

ผมเพิ่งเห็นคลิปของน้าเวปหลังจากที่ตัวเองโพสต์เรียบร้อยแล้ว
น้าเวปร้องเพลงนี้เพราะมากๆครับ แถมมีเครื่องเป่าแถมมาด้วย ตัดต่อเยี่ยมครับ

ไฟเราะ มากๆ ครับน้าชิน กีต้าร์ ก็สวยBig Grin โดน จริงๆ กับ เพลง นี้ " เสียตังไม่พอ" นี่Tongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 15-12-2010

ผมชอบบรรยากาศ ร้องเพลงซึ้งๆ ไฟสลัวๆ แบบ Clips ของน้า cin ครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 15-12-2010

ฮืมน่าเห็นใจน้าcinแกนะครับอยู่ในถิ่นที่ความเจริญยังไปไม่ถึงBig GrinTongue ไฟดับSmile
มาทำดับไฟสร้างบรรยากาศก็ยอมรับกันเตอะอ้ายTongue
ชอบนะตัวเองTongueสร้างบรรยากาศแปลกเนี่ยBig Grin แถมได้เห็นกีตาร์ตัวที่9ของน้าอีก ตอนนี้เค้ากำลังฮ๊อตเลย gibson j200 custom น้าcinก็เลยหยิบมาเทสเสียงกันให้พวกเราได้ฟัง ขอบคุณครับ
แล้วก็ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆของ The Eagle ด้วย ส่วน แค่เสียใจยังไม่พอนี่น้าเอาไว้ร้องให้ใครฟังอะ บิ้ว..น่าดูเลยนะTongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 15-12-2010

(15-12-2010, 10:23)WildWest Cowboy Wrote: ฮืมน่าเห็นใจน้าcinแกนะครับอยู่ในถิ่นที่ความเจริญยังไปไม่ถึงBig GrinTongue ไฟดับSmile
มาทำดับไฟสร้างบรรยากาศก็ยอมรับกันเตอะอ้ายTongue
ชอบนะตัวเองTongueสร้างบรรยากาศแปลกเนี่ยBig Grin แถมได้เห็นกีตาร์ตัวที่9ของน้าอีก ตอนนี้เค้ากำลังฮ๊อตเลย gibson j200 custom น้าcinก็เลยหยิบมาเทสเสียงกันให้พวกเราได้ฟัง ขอบคุณครับ
แล้วก็ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆของ The Eagle ด้วย ส่วน แค่เสียใจยังไม่พอนี่น้าเอาไว้ร้องให้ใครฟังอะ บิ้ว..น่าดูเลยนะTongue

น้า wwc ครับวันนั้นไฟดับจริงๆ
แต่ปกติผมชอบบรรยากาศแบบดับไฟมากกว่า

(15-12-2010, 10:09)povation Wrote: ผมชอบบรรยากาศ ร้องเพลงซึ้งๆ ไฟสลัวๆ แบบ Clips ของน้า cin ครับ

ขอบคุณครับน้าป๋อ เดี๋ยววันหลังเราไปที่บรรยากาศ ไฟสลัวๆกันนะ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 15-12-2010

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 15-12-2010

ไหนๆก็ลงไปสองคลิป เพลงไทยล้วนๆ ยาวไปเลยนะ ชาวแคมป์ไฟ
ผมนะชักมัน แต่คนฟังนะผมไม่รู้

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 15-12-2010

(15-12-2010, 17:02)cin Wrote: ไหนๆก็ลงไปสองคลิป เพลงไทยล้วนๆ ยาวไปเลยนะ ชาวแคมป์ไฟ
ผมนะชักมัน แต่คนฟังนะผมไม่รู้
เผื่อไฟดับคืนนี้อีกไงน้าซิน ฮา ฮา ชอบๆเอาอีกครับ