NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 06-12-2010

ตัวอย่างการจอง....ที่นั่งเดียว
(เกาะแน่นๆนะหนูนะ)
[Image: 56361437.jpg]

คนหน้าเดิม
[Image: 36960150.jpg]

เสียดายที่ไม่ได้ลองชิม
[Image: 88538825.jpg]

ดื่มหมดแก้ว แล้วขี่ไม้กวาดแบบน้ายอดเยี่ยมได้เลยค่ะน้าWEB
[Image: 79653342.jpg]

บ้านเต่ารึจะมาสู้กลิ่นเต่าของนางฟ้า
[Image: 27446519.jpg]

เจริญอาหารค่ะ
[Image: 22567734.jpg]

อิ่มแล้วต้องทำงาน
[Image: 78994766.jpg]

มุมเด็ก
[Image: 36443945.jpg]

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 07-12-2010

แหมเห็นรูปน้องหนึ่งนั่งตักกัปปิตันของผมแล้วน่ารักจิง...คู่นี้Smile ส่วนน้าป๋อก็ดูเด็กขึ้นเรื่อยๆนะไปทำไรมาครับน้า คุณแดงดูแลหน่อยนะครับเดี๋ยวออกนอกลู่แหกโค้งแบบม้าแข่งBig Grin เด็กๆน่ารักเหมือนเดิมน้องปิ้งโตเป็นสาวแล้วสงสัยคุณพ่อต้องไว้หนวดแล้วมั้ง อิอิ ส่วนน้าwebหรือนายอำเภอของผมยิ้มสวยเหมือนเดิม เป็นปาร์ตี้ที่น่ารักมากครับ Cool
ขอโพสคลิปที่ไม่ได้รายงานตัวมานานแล้วครับBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 07-12-2010

(07-12-2010, 11:42)WildWest Cowboy Wrote: D

ขออนุญาติพูดแบบคนคุ้นเคยนะครับน้าwwc
โคตรชอบเลย
น้าwwc เห็นเงียบๆ แต่ลีลาเหลือร้ายครับ
วันหลังขอเป็นหมวกคาวบอยบ้างนะ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 07-12-2010

ขอบคุณครับน้าcin วันหลังจะกลับไปใส่หมวกคาวบอยครับ เพียงแต่มีความฝันอยากมีสาวๆเยอะแบบน้าwebนะครับBig GrinTongue
ขอตามมาด้วยอีกเพลงแล้วกันนะครับไม่รู้ทำไมช่วงนี้มีแต่เพลงชื่อ World World ผมดันไปบอกว่าเพลงนี้มันยากแต่ลืมไปครับมันยากสำหรับผมนะครับแต่ระดับฝีมือทั้งหลายคงบอกจะบายBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 07-12-2010

[/quote]กลับมาแล้วหรือครับ บัด ใส่หมวกอะไรนะ่ นัดตีกอล์ฟกันดีไหมครับBig GrinTongue เราทำฟูลเวอร์ชั่นเพลง Wild Word กันดีกว่าครับShy

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 07-12-2010

ใส่หมวกแก็ปแล้วสาวเยอะเนี่ยเป็นความลับนะครับน้า wwc รู้ได้ไงนี่ อิอิ ชอบเพลงโวยวาย เอ้ย wild world และ what a wonderful world ครับ ใส่หมวกแก็ปแล้วเล่นเพราะขึ้นอีก 24% ครับ Big Grin

(07-12-2010, 11:42)WildWest Cowboy Wrote: แหมเห็นรูปน้องหนึ่งนั่งตักกัปปิตันของผมแล้วน่ารักจิง...คู่นี้Smile ส่วนน้าป๋อก็ดูเด็กขึ้นเรื่อยๆนะไปทำไรมาครับน้า คุณแดงดูแลหน่อยนะครับเดี๋ยวออกนอกลู่แหกโค้งแบบม้าแข่งBig Grin เด็กๆน่ารักเหมือนเดิมน้องปิ้งโตเป็นสาวแล้วสงสัยคุณพ่อต้องไว้หนวดแล้วมั้ง อิอิ ส่วนน้าwebหรือนายอำเภอของผมยิ้มสวยเหมือนเดิม เป็นปาร์ตี้ที่น่ารักมากครับ Cool
ขอโพสคลิปที่ไม่ได้รายงานตัวมานานแล้วครับBig Grin

-น้าป๋อไว้หนวดคนเดียวไม่พอ ให้ป้าแดงไว้หนวดด้วยครับ Tongue
-ขอบคุณครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 07-12-2010

(07-12-2010, 16:11)Webmaster Wrote: ใส่หมวกแก็ปแล้วสาวเยอะเนี่ยเป็นความลับนะครับน้า wwc รู้ได้ไงนี่ อิอิ ชอบเพลงโวยวาย เอ้ย wild world และ what a wonderful world ครับ ใส่หมวกแก็ปแล้วเล่นเพราะขึ้นอีก 24% ครับ Big Grin

(07-12-2010, 11:42)WildWest Cowboy Wrote: แหมเห็นรูปน้องหนึ่งนั่งตักกัปปิตันของผมแล้วน่ารักจิง...คู่นี้Smile ส่วนน้าป๋อก็ดูเด็กขึ้นเรื่อยๆนะไปทำไรมาครับน้า คุณแดงดูแลหน่อยนะครับเดี๋ยวออกนอกลู่แหกโค้งแบบม้าแข่งBig Grin เด็กๆน่ารักเหมือนเดิมน้องปิ้งโตเป็นสาวแล้วสงสัยคุณพ่อต้องไว้หนวดแล้วมั้ง อิอิ ส่วนน้าwebหรือนายอำเภอของผมยิ้มสวยเหมือนเดิม เป็นปาร์ตี้ที่น่ารักมากครับ Cool

-น้าป๋อไว้หนวดคนเดียวไม่พอ ให้ป้าแดงไว้หนวดด้วยครับ Tongue
-ขอบคุณครับ

ให้น้องปิ๊งไว้หนวดเพียงคนเดียวก็พอ
เท่านี้ผมและป้าแดงก็หมดห่วงแล้วครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 07-12-2010

[
-
[/quote]แล้วจะให้ใครเป็นหัวหน้าวงละครับ..น่ากลัวทั้งคู่เลยSadTongue ตอนนี้ห้องส่งเริ่มมีปัญหาในการแพร่ภาพครับ งดส่งสัญญาณจนกว่าแก้ไขโปรแกรมแล้วเสร็จประมาณจันทร์หน้าครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - dejemerry - 07-12-2010

(07-12-2010, 16:22)povation Wrote:
(07-12-2010, 16:11)Webmaster Wrote: ใส่หมวกแก็ปแล้วสาวเยอะเนี่ยเป็นความลับนะครับน้า wwc รู้ได้ไงนี่ อิอิ ชอบเพลงโวยวาย เอ้ย wild world และ what a wonderful world ครับ ใส่หมวกแก็ปแล้วเล่นเพราะขึ้นอีก 24% ครับ Big Grin

-ขอบคุณครับ

ให้น้องปิ๊งไว้หนวดเพียงคนเดียวก็พอ
เท่านี้ผมและป้าแดงก็หมดห่วงแล้วครับ

ยังไงก็ห่วงอยู่ดีค่ะ น้องปิ๊งไว้หนวด เด๋วสาว ๆ ก็มาจีบจะยุ่งกันไปใหญ่ เหอ เหอ Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 08-12-2010

วันนั้นก่อนกลับเห็นน้ากัปตันและหนู1 กล่าวถึงเพลงนี้ ก็เลยถือโอกาสจัดมา ให้น้าอาโนลซ้อมประสานเสียงด้วยครับ Big Grin