NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - hopebaby - 21-09-2010

Rhythm of the rain ไพเราะนุ่มลึก smooth มากครับน้า web..cover ใครครับนี่ไม่เคยฟังเลย
Smile

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 21-09-2010

Going up country ชอบมากกก ครับSmile น้าnapได้feelสุดๆ
แหมท่านนายอำเภอของผมโฉบมาแต่ละครั้งไม่ผิดหวังครับ cover ของ Dan F ครับ hopebaby เพราะมากครับเข้าบรรยากาศ กีตาร์เสียงใส ยังขาดนักร้องสาวสุดสวยครับSheriffBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - lekleklek - 21-09-2010

เข้ามาตบมือให้ ครับ น้า nap ร้องเล่นได้แจ่มจริงๆ ชอบครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 21-09-2010

(21-09-2010, 09:27)hopebaby Wrote: Rhythm of the rain ไพเราะนุ่มลึก smooth มากครับน้า web..cover ใครครับนี่ไม่เคยฟังเลย
Smile
ขอบคุณครับ

(21-09-2010, 13:04)WildWest Cowboy Wrote: แหมท่านนายอำเภอของผมโฉบมาแต่ละครั้งไม่ผิดหวังครับ cover ของ Dan F ครับ hopebaby เพราะมากครับเข้าบรรยากาศ กีตาร์เสียงใส ยังขาดนักร้องสาวสุดสวยครับSheriffBig Grin

ขอบคุณครับ น้า wwc มาเฉลยให้แล้วครับ Smile

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 21-09-2010

ฟังเพลง Rhythm of the rain ของน้าเวปร้องไม่ผิดหวังจริงๆ เสียงมีเสน่ห์
มิน่า จึงมีสาวๆรุมล้อมอยู่รอบกาย อิจฉาจริง

น้าแนป ระดับมืออาชีพอยู่แล้ว เพราะทุกเพลงจริงๆ
น้าแนป ถ้ามีที่เหลือในกระเป๋า
อย่าลืมเอาหีบเพลงปากมาด้วยนะครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Maow - 21-09-2010

ผมชอบดูน้าเวปเล่นกีต้าร์ครับ เพราะว่าเวลาเปลี่ยนคอร์ดดูนุ่มแล้วก็ราบเรียบดี
แล้วก็ชอบสำเนียงของการเล่นกีต้าร์ด้วยเพราะว่าดูแล้วลื่นดีครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Webmaster - 21-09-2010

ขอบคุณน้า cin กะน้า maow ครับ น้าเล่นดูโอเข้ากันลงตัวมากๆเช่นกันครับ Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 21-09-2010

Quote:Posted by Maow - Today 15:45
ผมชอบดูน้าเวปเล่นกีต้าร์ครับ เพราะว่าเวลาเปลี่ยนคอร์ดดูนุ่มแล้วก็ราบเรียบดี
แล้วก็ชอบสำเนียงของการเล่นกีต้าร์ด้วยเพราะว่าดูแล้วลื่นดีครับ
ใช่่ครับน้าเว็ปหรือนายอำเภอของเราเล่นกีตาร์ได้เข้าขั้น ดรรชนีสัมพันธ์จิต เรียกว่าเปลี่ยนคอร์ดเปลี่ยนคีย์นี่ไม่มีสดุดนุ่มเนียน ไม่เชื่อน้าMaowลองให้แกจับดูซิครับBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Maow - 21-09-2010

(21-09-2010, 16:19)WildWest Cowboy Wrote:
Quote:Posted by Maow - Today 15:45
ใช่่ครับน้าเว็ปหรือนายอำเภอของเราเล่นกีตาร์ได้เข้าขั้น ดรรชนีสัมพันธ์จิต เรียกว่าเปลี่ยนคอร์ดเปลี่ยนคีย์นี่ไม่มีสดุดนุ่มเนียน ไม่เชื่อน้าMaowลองให้แกจับดูซิครับBig Grin

น้า cowboy บอกเช่นนี้ทำเอาผมเสียวววววว

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 21-09-2010

เจอเพลงเก่าๆของคีรีบูนในหนังสือเพลงเล่มใหญ่ที่น้าหม่าวเอามาทิ้งให้วันก่อน
เลยเอามาบรรเลงซะเลย แม้เพลงนี้ไม่ใช่เพลงสไตล์คาวบอย แต่ผมขอถือวิสาสะเอามาลงที่นี่ดีกว่า เพราะมันคุ้นเคยดีครับ

รักนี้เหมือนฝัน/คีรีบูน