NimitGuitar webboard
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Listen to the music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=10)
+--- Thread: Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ (/showthread.php?tid=7801)

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - hopebaby - 25-01-2011

ฺำBeautifully done Tiara,I am appreciated. Big Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 25-01-2011

เรียนเพื่อนๆชาวแคมป์ไฟครับที่นัดกันวันอาทิตย์นี้แผนที่ตามนี้นะครับBig Grin

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - povation - 25-01-2011

ทราบแล้วเปลี่ยน
ต่อผมกี่หลุม!

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - WildWest Cowboy - 25-01-2011

แฮ่...สงสัยต้องนัดดวลกันแบบโปร โปรเบชั่นซะแล้วน้าป๋อBig Grin เมื่อวานไปดูสถานที่กับน้ากัปปิตันคุยใหญ่เลยว่าเดี๋ยวนี้กวาดเบอร์ดี้ประจำ โม้ป่าวTongue

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - DarkMoon - 25-01-2011

ขยายความ จากแผนที่ คุณ WWC ค่ะ Smile

สถานที่ตั้ง as J club อยู่บริเวณสนามกอล์ฟ Legacy ซึ่งสนามกอล์ฟนี้ต้องใช้เส้นทางเดียวกับ สวนสัตว์ Safari World ค่ะ เมื่อถึงสนามกอล์ฟ ให้ขับไปที่ Club House (จุดรับถุง) ของสนามกอล์ฟ และให้ขับผ่านเข้าไปในลานจอดรถ ขับวนมา ทางออก ของลานจอด เมื่อถึง EXIT ให้เลี้ยวซ้าย ขับมาอีกประมาณ 300M จะเห็นป้าย as J club ก็ถึงแล้วค่ะ Big Grin

งานนี้สงสัย ม้าๆ ที่นี่คงจะฟังเพลงกันเพลินเลย Cool

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 25-01-2011

น่าจะไปปะทะกันก่อนตอนเช้าซักรอบนะเนี่ย แล้วค่อยไปงานสนมั้ยคร้าบบ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - call - 25-01-2011

(25-01-2011, 13:52)DarkMoon Wrote: ขยายความ จากแผนที่ คุณ WWC ค่ะ Smile

สถานที่ตั้ง as J club อยู่บริเวณสนามกอล์ฟ Legacy ซึ่งสนามกอล์ฟนี้ต้องใช้เส้นทางเดียวกับ สวนสัตว์ Safari World ค่ะ เมื่อถึงสนามกอล์ฟ ให้ขับไปที่ Club House (จุดรับถุง) ของสนามกอล์ฟ และให้ขับผ่านเข้าไปในลานจอดรถ ขับวนมา ทางออก ของลานจอด เมื่อถึง EXIT ให้เลี้ยวซ้าย ขับมาอีกประมาณ 300M จะเห็นป้าย as J club ก็ถึงแล้วค่ะ Big Grin

งานนี้สงสัย ม้าๆ ที่นี่คงจะฟังเพลงกันเพลินเลย Cool

แล้วคนที่ไม่เล่นกอล์ฟนี่ ต้องแวะไปที่ Club House (จุดรับถุง) ของสนามกอล์ฟด้วยไหมครับ จุดรับถุงที่ว่านี่เป็นถุงใส่อะไรครับ พอจะแจ้งกำหนดการคร่าว ๆ ได้ไหมครับว่ามีโปรแกรมหรือกิจกรรมอะไรบ้างในวันนั้น

ขอบคุณครับ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 25-01-2011

(25-01-2011, 13:52)DarkMoon Wrote: ขยายความ จากแผนที่ คุณ WWC ค่ะ Smile

อธิบายได้เคลียร์มาก..ถูกต้องคร้าบบบบ..
ปล.ม้ารูปหล่อ๒ตัวฝากถามหัวหน้าวง America ว่าทำไมผมถึงไม่มีชื่อกับเขาบ้างครับ..Sad A horses with no name ) ฮา ฮา Tongue

(25-01-2011, 12:37)WildWest Cowboy Wrote: แฮ่...สงสัยต้องนัดดวลกันแบบโปร โปรเบชั่นซะแล้วน้าป๋อBig Grin เมื่อวานไปดูสถานที่กับน้ากัปปิตันคุยใหญ่เลยว่าเดี๋ยวนี้กวาดเบอร์ดี้ประจำ โม้ป่าวTongue
โม้ โม้ โม้ๆๆๆๆๆๆๆ จะทำไมครับ Tongue เอาอย่างนี้ ๔ ต่อ ๑ ก็ได้ ครับ..ผมชาวกรุงเทพ๔คนยินดีผนึกกำลังสู้๑อคันตุกะจากเชียงใหม่..แฟร์ๆกันเลยครับ..แฟร์ตรงไหนเนี่ยะ..ฮา ฮา

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Cin - 25-01-2011

(25-01-2011, 14:06)Capt.Arnold Wrote: โม้ โม้ โม้ๆๆๆๆๆๆๆ จะทำไมครับ Tongue เอาอย่างนี้ ๔ ต่อ ๑ ก็ได้ ครับ..ผมชาวกรุงเทพ๔คนยินดีผนึกกำลังสู้๑อคันตุกะจากเชียงใหม่..แฟร์ๆกันเลยครับ..แฟร์ตรงไหนเนี่ยะ..ฮา ฮา

เมื่อก่อนผมห้ารุมหนึ่งยังไหว เดี๋ยวนี้เบื่อแล้วแล้วครับ เอิ๊กๆๆ
ไม่แฟร์ๆ กัปตันท่าทางจะมือพระกาฬ ผมไม่กล้าคร้าบ
ด้วยศักดิ์ศรี แต้มเท่าก็พอ ไม่ต้องต่อ ฮาๆๆ

RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - Capt.Arnold - 25-01-2011

แล้วคนที่ไม่เล่นกอล์ฟนี่ ต้องแวะไปที่ Club House (จุดรับถุง) ของสนามกอล์ฟด้วยไหมครับ จุดรับถุงที่ว่านี่เป็นถุงใส่อะไรครับ พอจะแจ้งกำหนดการคร่าว ๆ ได้ไหมครับว่ามีโปรแกรมหรือกิจกรรมอะไรบ้างในวันนั้น

ขอบคุณครับ
[/quote]อ่าฮ้า..ตรงประเด็นที่สุดครับ..คำตอบคือ..ต้องครับ เล่นหรือไม่เล่นก็ต้องไปที่จุดรับถุงครับ..แล้วบอกว่ามาขี่ม้า..เค้าก็จะชี้โบ้ชี้เบ้ให้คุณไปต่อ..คุณก็ขับผ่านไป ( อย่างหยิ่งผยอง ) ไปที่คอกม้า เรา ( คุณ WWC & Darkmoon ) ได้ไปเจรจากับคุณเจมส์ได้ความว่ามีม้าให้จูงนั่งคนละ๕นาที (มั๊ง ) สำหรับเด็กๆ ฟรีครับ ( คุณพ่อเป็นคนจ่าย ฮา ฮา ) และมีหาดทรายจำลองสำหรับเด็กๆที่ไม่มีโอกาศไปพัทยากับ..ฮึ่มคุณพ่อนักกอล์ฟ(ที่ตีเก่งแต่ไม่ได้ซ้อมแล้วชอบตีตกทรายบ่อยๆ)มานอนเล่นกันครับ เป็นชาเล์ยริมนำ้มีเรือปั่น๒ลำมีทีวีและดีวีดีมีห้องแอร์ให้หลบยุงมียาทากันยุง(ที่ชอบออกมาทำงานในช่วง๑ทุ่มแล้วกลับตอน๓ทุ่ม)ยุงตัวไม่โต..เชื่องครับ บินช้ามาก ตบง่ายมาก มีถุงนอนให้เด็กสลบหลังจากผ่นกิจกรรมหนักจากแคมป์ไฟของเรา ( กิน แล้ว กิน แล้ว กิน ..เฮ้อ ) อาหารก็จะเน้นปิ้งๆย่างๆให้เด็กช่วยเหลือตัวเองซึ่งปรูพป์จากคุณเจมส์(เจ้าของสถาณที่)ว่าเวิร์คสุดๆ มีห้องอาบนำ้๒ห้องครับ เตรียมชุดนอนมาด้วยนะครับ อาบแล้วสลบรอคุณพ่อมาหามใส่รถกลับบ้านได้เลย มาเร็วๆนะครับตั้งแต่สามโมงเย็นเป็นต้นไปจนกระทั่ง๔ทุ่ม (มั้ง) Big GrinTongue มาก่อนได้ขี่ม้าก่อน ฮ้ิวววววว. กับ กับ.งานนึ้ต้นกำเหนิดมาจากแคมป์ไฟของเราผ่านครบร้อยหน้า..ซึ่งถ้าเป็นสนุกเกอร์คู่ต่อสู้จะให้เกียรติไม่ออกมาต่อสู้ด้วย.เช่นเดียวกับของเราคือ..ถ้ามันใช้เวลาในการโหลดนานนัก..ก็ไปดูหน้าอื่นก็ได้ฟ่ะ..ฮา ฮา เบื่อ..เซ็งเป็ด..ดันก็แล้ว..แต่ว่ามันเป็นอะไรที่น่าติดตามนะครับ..ตกลงเล่นกันต่อนะตัวเอง..