NimitGuitar webboard
อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! (/showthread.php?tid=727)

Pages: 1 2

อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - Grid.. - 07-12-2007

นึกถึงเจ้าบ่าวบ้านสีฟ้าขึ้นมาครับ ช่วงนี้เก็บตัวครับ.. ได้คุยกันนิดหน่อย พี่สันบอกว่า ช่วงนี้ต้องไปตระเตรียมงานที่ชลบุรีครับ..

ช่วงนี้เลยไม่มีคนป่วน !!

งั้นเรามาแอบป่วนเจ้าบ่าวในบอร์ดเรากันดีมั้ยครับ ?? Rolleyes

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - povation - 07-12-2007

ให้บ่าวบ้านสีฟ้าทำหน้าที่ป่วนแทนไปก่อนก็ได้ครับ

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - dejemerry - 07-12-2007

อย่ากระนั้นเลยค่ะ น้องกริด เห็นแก่ความเป็นเพื่อนร่วมแก๊งเดียวกัน อย่าไปแกล้ง
ว่าที่เจ้าบ่าวเลยค่ะ เดี๋ยวป้าแดงจัดการเองนะจ๊ะ Big Grin

รูปนี้อภินันทนาการจากน้าป๋อ เป็นของขวัญพิเศษให้น้าสันกำแพงก่อนแต่งงานค่ะ
[Image: jealousya2pi1.jpg]

วง TGK เป็นเพื่อนร่วมแก๊งเดียวกันกับว่าที่เจ้าบ่าว ที่กำลังเป็นข่าวฉาวโด่งดัง
อยู่ในขณะนี้ ป้าแดงว่าเอามาอยู่รวม ๆกันจะดีกว่านะคะ จะได้ไม่ไปเลอะเทอะกระทู้อื่น
[Image: tgkwa1el6.jpg]

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - pinkuitarz - 07-12-2007

ก็อย่างเงี้ยล่ะน้อ... จะเป็นเจ้าบ่าวกะเค้าซักที จะไม่ให้เก็บตัวได้อย่างไร...

เว็บสงบเลย... ดีแล้วค่ะ Big Grin

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - Tai Labour - 07-12-2007

เก็บฝัน / เก็บตัว / เก็บตังค์ /เก็บเกี่ยวประสบการ์..... เก็บให้มิดชิด ฯลฯ

เป็นขั้นเป็นตอน ตามนั้น....แล

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - silapin - 07-12-2007

สวัสดีค๊าบบบบบบบบบ....นายสัน....นี่ปั๊งเองนะฮับ

วันแต่งงานปั๊งขออวยพรให้ว่า "เมื่อไหร่นายจะซื้อคุกกี้มาให้อีกค๊าบบบบ"
[Image: p1070756gc91hh5.jpg][Image: p1070763mk0.jpg]

(ปล. ป้าแดงเป็นคนถามน้องปั๊งเองก่อนไปโรงเรียนค่ะ..ได้คำตอบอย่างที่เห็นค่ะ)

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - SARUN - 07-12-2007

silapin Wrote:(ปล. ป้าแดงเป็นคนถามน้องปั๊งเองก่อนไปโรงเรียนค่ะ..ได้คำตอบอย่างที่เห็นค่ะ)

!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!
((ซาบซึ้งจนบรรยายไม่ถูก นี่แหละหัวอกคนเป็นแม่))

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - dejemerry - 07-12-2007

SARUN Wrote:
silapin Wrote:(ปล. ป้าแดงเป็นคนถามน้องปั๊งเองก่อนไปโรงเรียนค่ะ..ได้คำตอบอย่างที่เห็นค่ะ)

!@#$%^&*()_+|+_)(*&^%$#@!
((ซาบซึ้งจนบรรยายไม่ถูก นี่แหละหัวอกคนเป็นแม่))

[Image: 1176812782zj4.gif][Image: 1176812965xu2.gif][Image: 1176813200gw8.gif]

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - Katayoot - 07-12-2007

Grid.. Wrote:นึกถึงเจ้าบ่าวบ้านสีฟ้าขึ้นมาครับ ช่วงนี้เก็บตัวครับ.. ได้คุยกันนิดหน่อย พี่สันบอกว่า ช่วงนี้ต้องไปตระเตรียมงานที่ชลบุรีครับ..

ช่วงนี้เลยไม่มีคนป่วน !!

งั้นเรามาแอบป่วนเจ้าบ่าวในบอร์ดเรากันดีมั้ยครับ ?? Rolleyes

เอ่อ... ก็ไม่ได้เก็บตัวอะไรครับน้อง(ก)ริด... เพียงแต่ยุ่ง ๆ เรื่องเตรียม... ฮะ อะไรนะ อ๋อ ไม่ได้ถามผม อ่อ OK โทษทีครับ ไปดีกว่า

RE: อิอิ... เจ้าบ่าวเก็บตัว.. !! - povation - 07-12-2007

ผมว่าแขกเหรื่อในงานแต่งงานของน้าSan Francisco และสมาชิกที่ได้เห็นภาพขาวดำคลาสสิคข้างต้น
คงอยากจะเจอตัวจริงเจ้าบ่าวเต็มแก่แล้ว...เพื่อขอชมหน้าอกของเจ้าบ่าวจะจะซักครั้งนึง!