NimitGuitar webboard
ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ (/showthread.php?tid=5737)

Pages: 1 2

ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 23-12-2009

ผมคิดว่า น้าๆหลายคน คงมีประสบการณ์ที่ไม่ได้เจอกับเพื่อนสนิทนานๆหลายปีแล้วติดต่อไม่ได้ พอดีผมมีเพื่อนคนนึงที่ติดต่อไม่ได้มา 19 ปีแล้ว เพื่อนคนนี้ชื่อ นัท (ชื่อเล่นจำได้แค่นี้) ใส่แว่น เล่นกีต้าร์คลาสสิกเก่งมาก เคยแข่ง Coke เรียนที่ ราชมงคลหัวหิน จำได้แค่ประมาณนี้ เผื่อจะมีน้าๆ ที่อยู่ในแวดวงนี้รู้จักบ้าง ใครมีเบาะแสช่วยบอกหน่อยนะครับ อยากเจอ

หวังว่าคงได้รับข่าวดีจากน้าๆ เหมือนที่ผมได้เจอน้าป๋อของเรานะครับ รายนี้ก็ 18 ปีที่ไม่ได้เจอกันพอกันเลย 555

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - povation - 24-12-2009

ขอบคุณครับ เป็นกระทู้ที่น่าสนใจมาก
ผมก็คุ้นๆกับชื่อ นัท
ใครรู้เบาะแส หรือแบเบาะ ส่งข่าวมาหน่อย เราจะตามไปเชิญมาให้เพื่อนๆได้พบกัน

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 24-12-2009

(24-12-2009, 00:14)povation Wrote: ขอบคุณครับ เป็นกระทู้ที่น่าสนใจมาก
ผมก็คุ้นๆกับชื่อ นัท
ใครรู้เบาะแส หรือแบเบาะ ส่งข่าวมาหน่อย เราจะตามไปเชิญมาให้เพื่อนๆได้พบกัน

นัทเป็นนักกีต้าร์ ฝีมือดีมากๆครับ ใครเจอฝากบอกว่าเพื่อนๆให้อภัยแล้ว กลับมาบ้านสีฟ้าด่วนบ้านหลังนี้อบอุ่นครับ มามะ

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - karn - 24-12-2009

Winkตามหา เป้กะปุ้ม เจ้าของเพลง เศษเดียว ครับ
ตามหา บิสกิต เจ้าของเพลง แมงกะพรุน ด้วยครับ Wink

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - yodLove - 24-12-2009

ตามหาเพื่อนชื่อ น้ากรรมกรกับน้ากานครับหายไปจากวงเหล้าได้สามถึงสี่วันแล้วครับBig Grin

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - karn - 24-12-2009

(24-12-2009, 19:39)yodLove Wrote: ตามหาเพื่อนชื่อ น้ากรรมกรกับน้ากานครับหายไปจากวงเหล้าได้สามถึงสี่วันแล้วครับBig Grin

กลับมาแล้วครับ พร้อมอารมณ์เหงาๆ...อยากนั่งปล่อยอารมณ์ครับ
ใครว่างมาช่วยรองรับอารมณ์ผมที...ที่เดิม..

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - .::.pOoH.::. - 24-12-2009

ผมแจ้งเจาะเกาะติด ตระเวนข่าว และห้องสืบสวนหมายเลข 9 ให้แล้วนะครับ Big Grin

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 24-12-2009

(24-12-2009, 20:23)karn Wrote:
(24-12-2009, 19:39)yodLove Wrote: ตามหาเพื่อนชื่อ น้ากรรมกรกับน้ากานครับหายไปจากวงเหล้าได้สามถึงสี่วันแล้วครับBig Grin

กลับมาแล้วครับ พร้อมอารมณ์เหงาๆ...อยากนั่งปล่อยอารมณ์ครับ
ใครว่างมาช่วยรองรับอารมณ์ผมที...ที่เดิม..

ปล่อยอารมณ์พอไหวครับ แต่ปล่อยกลิ่นหนะ วงแตกแน่ 555
อ๊ะล้อเล่ง อ๊ะล้อเล่ง ตื่่งตื่งตื่ง มีเรื่องแว้ว

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - povation - 25-12-2009

(24-12-2009, 23:12)ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ Wrote:
(24-12-2009, 20:23)karn Wrote:

ปล่อยอารมณ์พอไหวครับ แต่ปล่อยกลิ่นหนะ วงแตกแน่ 555
อ๊ะล้อเล่ง อ๊ะล้อเล่ง ตื่่งตื่งตื่ง มีเรื่องแว้ว

น้า ก. อย่าทำให้กระทู้ดีๆต้องเฉไฉไปเป็นอย่างอื่นซิครับ ไม่นะ..แต่..

เอ่อ..เอ่อ...ผมกำลังช่วยตาผุย บ้านอยู่ชุมแพ ตามหา ลูกชายของแกที่ชื่อ น้อย ครับ

ผมหวังว่า...น้อยคงกลับมา...กลับมา...

RE: ใครมีเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนานมาตามหากันเหอะน้าๆ - ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 25-12-2009

(25-12-2009, 00:58)povation Wrote:
(24-12-2009, 23:12)ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ Wrote: [quote='karn' pid='105577' dateline='1261660989']
[quote='yodLove' pid='105576' dateline='1261658343']
ตามหาเพื่อนชื่อ น้ากรรมกรกับน้ากานครับหายไปจากวงเหล้าได้สามถึงสี่วันแล้วครับBig Grin

น้า ก. อย่าทำให้กระทู้ดีๆต้องเฉไฉไปเป็นอย่างอื่นซิครับ ไม่นะ..แต่..

เอ่อ..เอ่อ...ผมกำลังช่วยตาผุย บ้านอยู่ชุมแพ ตามหา ลูกชายของแกที่ชื่อ น้อย ครับ

ผมหวังว่า...น้อยคงกลับมา...กลับมา...

ต้องขออภัยครับข้าน้อยน้อมรับ Comment ครับ
แต่ยังไงถ้าใครเจอเพื่อนชื่อนัทของผม ฝากแจ้งข้าวด้วยนะครับ ฝากน้าๆอีกที