NimitGuitar webboard
ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: About Member (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=28)
+---- Forum: สมาชิกใหม่แนะนำตัว (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=29)
+---- Thread: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... (/showthread.php?tid=5503)

Pages: 1 2

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - giggsjazzman - 25-11-2009

ขอสวัสดีทุกท่าน ทั้งน้าๆ ป้าๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ สมัครได้สักพักแล้ว มัวแต่ด้อมๆ มองๆ แต่ยังไม่ได้โพสแนะนำตัวเลย
ชื่อ กิ๊ก ครับ ชอบเล่นกีตาร์ครับ แต่ไม่ค่อยได้เล่นครับ ยังไงก็รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ก่อนเลยครับ....

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - Webmaster - 25-11-2009

สวัสดี ยินดีต้อนรับครับ

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - povation - 25-11-2009

ยินดีต้อนรับครับ

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - Bearclaw - 25-11-2009

ยินดีต้อนรับค๊าบบบบBig Grin

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - yodLove - 25-11-2009

ยินดีต้อนรับครับ

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - yoshimar - 26-11-2009

ยินดีต้อนรับคัฟ

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - โฟล์คน้อย - 26-11-2009

(25-11-2009, 14:43)giggsjazzman Wrote: ขอสวัสดีทุกท่าน ทั้งน้าๆ ป้าๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ สมัครได้สักพักแล้ว มัวแต่ด้อมๆ มองๆ แต่ยังไม่ได้โพสแนะนำตัวเลย
ชื่อ กิ๊ก ครับ ชอบเล่นกีตาร์ครับ แต่ไม่ค่อยได้เล่นครับ ยังไงก็รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ก่อนเลยครับ....

คาราวะท่านอาจารย์ขอรับ..
ปล่อยให้ลูกศิษย์อย่างโฟล์คน้อยออกมาป้วนเปี้ยนคนเดียวตั้งนาน

คราวนี้ได้อาจารย์กิ๊กมาเป็นเพื่อนร่วมทางด้วย รู้สึกคึกคักจริง ๆ..

.......................

น้า ๆครับ..
สมาชิกใหม่ท่านนี้เป็นอาจารย์ของผมเอง..
ถ้าใครที่มีอะไรตะิขิดตะขวงใจ หรือไม่ค่อยพอใจอะไรในตัวผม
สามารถไประบายออก.. หรือกลั่นแกล้งได้ที่อาจารย์กิ๊กนี้ได้เลยนะครับ
อาจารย์เขาใจดีครับ.. ไม่โกรธหรอก..

อิอิ..เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!!

..............................

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - povation - 26-11-2009

(26-11-2009, 17:53)โฟล์คน้อย Wrote:
(25-11-2009, 14:43)giggsjazzman Wrote: ขอสวัสดีทุกท่าน ทั้งน้าๆ ป้าๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ สมัครได้สักพักแล้ว มัวแต่ด้อมๆ มองๆ แต่ยังไม่ได้โพสแนะนำตัวเลย

ปล่อยให้ลูกศิษย์อย่างโฟล์คน้อยออกมาป้วนเปี้ยนคนเดียวตั้งนาน

คราวนี้ได้อาจารย์กิ๊กมาเป็นเพื่อนร่วมทางด้วย รู้สึกคึกคักจริง ๆ..

.......................

น้า ๆครับ..
สมาชิกใหม่ท่านนี้เป็นอาจารย์ของผมเอง..
ถ้าใครที่มีอะไรตะิขิดตะขวงใจ หรือไม่ค่อยพอใจอะไรในตัวผม
สามารถไประบายออก.. หรือกลั่นแกล้งได้ที่อาจารย์กิ๊กนี้ได้เลยนะครับ
อาจารย์เขาใจดีครับ.. ไม่โกรธหรอก..

อิอิ..เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!!

..............................

อ๋อ...ท่านนี้เองหรือ ที่น้าโฟล์คน้อยบ่นอยู่บ่อยๆว่า เดี๋ยวนี้ผมเล่น...เก่งกว่าอาจารย์ของผมเสียอีก ไม่อยากจะคุย!

อึอึ..เซี่ยมมมมมมมมมมมมมมมม..!!

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - SARUN - 26-11-2009

(26-11-2009, 19:46)povation Wrote:
(26-11-2009, 17:53)โฟล์คน้อย Wrote:
(25-11-2009, 14:43)giggsjazzman Wrote: ชื่อ กิ๊ก ครับ ชอบเล่นกีตาร์ครับ แต่ไม่ค่อยได้เล่นครับ ยังไงก็รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ก่อนเลยครับ....
อ๋อ...ท่านนี้เองหรือ ที่น้าโฟล์คน้อยบ่นอยู่บ่อยๆว่า เดี๋ยวนี้ผมเล่น...เก่งกว่าอาจารย์ของผมเสียอีก ไม่อยากจะคุย!

อ๋อ...ท่านนี้เอง !!!!
ฝากน้ากิ๊กดูแลอบรมสั่งสอน น้า'โฟล์คน้อยด้วยนะครับ เวลาอยู่ที่Ofc
ถ้าดื้อ เกเร หรือไม่เชื่อฟัง ก็เฆี่ยนตีได้เลยตามสบาย
แต่ถ้า ขาด ลา มาสาย ก็ฟ้อง บก.ได้เลย

อัวะ อัวะ อัวะ เซี๊ยมมมมมมม

RE: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... - giggsjazzman - 27-11-2009

ขอบคุณทุกท่านมากๆ ครับ สำหรับความอบอุ่น..
ส่วนเรื่องที่น้าโฟล์คน้อยว่านั้น ก็กล่าวเกินไปเสียนี่กระไร เหอๆๆ
Quote:อ๋อ...ท่านนี้เอง !!!!
ฝากน้ากิ๊กดูแลอบรมสั่งสอน น้า'โฟล์คน้อยด้วยนะครับ เวลาอยู่ที่Ofc
ถ้าดื้อ เกเร หรือไม่เชื่อฟัง ก็เฆี่ยนตีได้เลยตามสบาย
แต่ถ้า ขาด ลา มาสาย ก็ฟ้อง บก.ได้เลย
อันนี้เดี๋ยวจัดให้ชุดใหญ่ครับ ตามคำขอของน้า povation อิอิ โห่ฮิ้ว...เิอิงเอย