NimitGuitar webboard
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+---- Forum: All solid blue house first Meeting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=14)
+---- Thread: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting (/showthread.php?tid=326)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - Tai Labour - 24-10-2007

ผมรักคนที่ชอบและรักเสียงกีต้าร์โปร่งครับ(พูดลอยๆ)

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - dejemerry - 24-10-2007

bobonuii19 Wrote:
pood Wrote:สงสัยน้องปิ้งต้องเตรียมเพลงเกาหลีเพิ่มอีกหนึ่งเพลงแล้วละ ถ้าเตรียมไม่ทัน
คงต้องให้ the rock ร้องเพลง "กุ้มใจ" แต่ร้องว่า "เกาหลี" แทนตรงท่อนฮุค
น้าปู๊ดขา..แค่เพลงเดียวน้องปิ๊ง กะ พี่ฟิล์มก็ท่องเนื้อกันตาเหลือกแล้วค่ะ..Big Grin

หลานปิ้ง ไม่ใช่จะเตรียมเพลงเกาหลีไปอย่างเดียวนะจ๊ะ ต้องหัดพูดภาษาเกาหลีไปด้วยอะค่ะ นี่งานนี้ น้าเตรียมเพื่อนไปโชว์ตัว เพื่อ เรียกเรตติ้ง ให้กับ กระทู้ คอเกาหลี ของแม่แดง เชียวนา

คอเกาหลี ห้ามพลาด ตัวจริง เสียงจริง เชิญทางนี้จร้าTongue

เพื่อน น้องเพลง เนี่ยผู้ชายหรือผู้หญิงคะ ถ้าผู้ชายเรตติ้งตก ถ้าผู้หญิงยิ่งสวยด้วยล่ะก็เรตติ้งพุ่งกระฉูดฉุดไม่อยู่แน่ ๆ ค่ะ แล้วนี่ป้าแดงจะฝึกภาษาอะไรไปคุยกะเค้าดีเนี่ย..Rolleyes

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - bobonuii19 - 25-10-2007

dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:
pood Wrote:สงสัยน้องปิ้งต้องเตรียมเพลงเกาหลีเพิ่มอีกหนึ่งเพลงแล้วละ ถ้าเตรียมไม่ทัน
คงต้องให้ the rock ร้องเพลง "กุ้มใจ" แต่ร้องว่า "เกาหลี" แทนตรงท่อนฮุค
น้าปู๊ดขา..แค่เพลงเดียวน้องปิ๊ง กะ พี่ฟิล์มก็ท่องเนื้อกันตาเหลือกแล้วค่ะ..Big Grin

หลานปิ้ง ไม่ใช่จะเตรียมเพลงเกาหลีไปอย่างเดียวนะจ๊ะ ต้องหัดพูดภาษาเกาหลีไปด้วยอะค่ะ นี่งานนี้ น้าเตรียมเพื่อนไปโชว์ตัว เพื่อ เรียกเรตติ้ง ให้กับ กระทู้ คอเกาหลี ของแม่แดง เชียวนา

คอเกาหลี ห้ามพลาด ตัวจริง เสียงจริง เชิญทางนี้จร้าTongue

เพื่อน น้องเพลง เนี่ยผู้ชายหรือผู้หญิงคะ ถ้าผู้ชายเรตติ้งตก ถ้าผู้หญิงยิ่งสวยด้วยล่ะก็เรตติ้งพุ่งกระฉูดฉุดไม่อยู่แน่ ๆ ค่ะ แล้วนี่ป้าแดงจะฝึกภาษาอะไรไปคุยกะเค้าดีเนี่ย..Rolleyes

ป้าแดง เพื่อนน้องเพลงเนี่ย เอาไว้ไปลุ้นกันในงานดีกว่า ใครจะเกิด ใครจะดับ ตัวใครตัวมันหละงานนี้ เน้อ Tongue

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - bobonuii19 - 25-10-2007

โอนแล้วค่ะ อีก 1 ที่ วันนี้นะคะ ยอด 400.01 บาท SEQ no. 448

รวมเบ็ดเสร็จ 3 ชีวิตนะคะ น้า Webmaster ขา

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - Webmaster - 25-10-2007

povation Wrote:ได้สิทธิจองกอด 1 ตัว คนแรกบัดเดี๋ยวนี้
แต่เด๋วก่อนโพสต์มาตอนนี้ แถมสิทธิกอดน้าป๋ออีก 1 คน (สงสัยป้าแดงคงจองก่อนแล้ว...อิอิ)

bobonuii19 Wrote:โอนแล้วค่ะ อีก 1 ที่ วันนี้นะคะ ยอด 400.01 บาท SEQ no. 448

รวมเบ็ดเสร็จ 3 ชีวิตนะคะ น้า Webmaster ขา
ขอบคุณคับผม...Big Grin

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - Therock - 25-10-2007

นั่งซ้อมเพลง ภาษาเกาหลี (จริง ๆ ๆ ครับ) อยู่เพลงนึง เดี๋ยวเสาร์ที่จะถึงนี้ จะร้องให้ฟังว่าผ่านรึปล่าวครับ อิอิ

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - pinkuitarz - 26-10-2007

จริงค่ะ แค่หน้าหมูฉี่ก็จะตายคาที่กับ read มันอยู่แล้ว Cool

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - bobonuii19 - 27-10-2007

Therock Wrote:

นั่งซ้อมเพลง ภาษาเกาหลี (จริง ๆ ๆ ครับ) อยู่เพลงนึง เดี๋ยวเสาร์ที่จะถึงนี้ จะร้องให้ฟังว่าผ่านรึปล่าวครับ อิอิ

The rock คะ เดี๋ยวให้เพื่อนเกาหลี ฟัง แล้วจะบอกให้นะคะ ว่าผ่านหรือเปล่ Rolleyes แต่ นุ้ยว่า ผ่านชัวร์ ฝีมือระดับนี้แล้วนี่เน้อ Big Grin

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - pinkuitarz - 27-10-2007

Therock Wrote:

อยากฟังมากค่ะพี่ เพลงไรน้า ...?? I Believe รึป่าวเนี่ย Big Grin

RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - pood - 28-10-2007

วันนี้เพิ่งส่งมอบ Fishman ให้ช่างสมชาย ช่างสมชายยืนยันว่าจะมาร่วมงานมีตติ้งและ
จะนำกีต้าร์ตัวใหม่ที่ผมสั่งทำมามอบให้ในงานเลยเพราะคิดว่าคงเสร็จทันพอดี

ผมยังไม่เคยเห็นกีต้าร์ตัวนี้ตอนประกอบแล้วเหมือนกันครับ เคยลองตอนปรับแต่ง shape
ของคอและเช็ค bracing หนเดียว เราคงใด้ชมและลองเสียงพร้อมฯกันครับ