NimitGuitar webboard
หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... (/showthread.php?tid=2665)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - folkenman - 26-10-2008

555

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่านข้าน้อยมาแว๊ว

ขอโทษด้วยช่วงนี้ไม่ได้เข้ามา SAY Hello เลย แต่ก็โทรคุยถามข่าวสารอยู่ตลอดครับ ทำงัยได้ซื้อบ้านที่ดันโทรศัพท์เข้าไม่ถึงก็อย่างนี้แหละ ที่ทำงานก็ BLOCK ไม่ให้เล่นซะงั้น กรรมของข้าน้อยจริง ๆ

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - .::.pOoH.::. - 26-10-2008

หวัดดีครับท่านพี่โจ๊กใส่ไข่

ผมก็ย้ายไปอยู่บ้านนอกเหมือนกัน ใช้ modem ต่อเลยไม่ค่อยได้เล่น แต่โชคดีที่ที่ทำงานยังไม่ block ไม่งั้นตายแหงแก๋

บ้านฟ้านี่น่ากลัวสำหรับ กฟผ. ขนาดนั้นเชียวหรือ Big Grin

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - povation - 26-10-2008

(26-10-2008, 12:44).::.pOoH.::. Wrote: หวัดดีครับท่านพี่โจ๊กใส่ไข่

ผมก็ย้ายไปอยู่บ้านนอกเหมือนกัน ใช้ modem ต่อเลยไม่ค่อยได้เล่น แต่โชคดีที่ที่ทำงานยังไม่ block ไม่งั้นตายแหงแก๋

บ้านฟ้านี่น่ากลัวสำหรับ กฟผ. ขนาดนั้นเชียวหรือ Big Grin

หรือว่า กฟผ. ย่อมาจาก กลัวฟ้าผ่า

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - love666 - 26-10-2008

มาแล้วครับ มารายงานตัว ยังอยู่ครับ แต่ไม่ได้เข้าเวปเลย เพราะโน๊ตบุ๊คเจ๊ง
PC ดันไม่มี wireless เลยเข้าเนตไม่ได้ครับ

แต่ก็ได้เจอตัวเป็นๆบ่อยๆแล้วเนอะ

ปล.1 วันนี้มาตอบได้เพราะอยู่โรงพยาบาล ใช้เนตที่โรงพยาบาลซะเลย อิอิ
ปล.2 สาเหตุที่มาโรงพยาบาล เพราะเมื่อคืนแหกปากร้องเพลงที่บ้านเต่ามากไปหน่อย ป้าหุยเลยจับผมมาฉีดยาแก้บ้า .... ซะงั้นอะ -_-"

รัก และคิดถึงทุกคนนะตะเอง จุ๊บ จุ๊บ[/font]

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - povation - 26-10-2008

นึกว่าเข้าโรงพยาบาลเพราะสมองได้รับการกระทบกระเทือนอย่างรุนแรงเพราะถูกเฉือน
(ถูกพูดจาเชือดเฉือน)

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - povation - 27-10-2008

หรือว่า...
[Image: shrkic2.gif]

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - Webmaster - 27-10-2008

(26-10-2008, 14:05)love666 Wrote: มาแล้วครับ มารายงานตัว ยังอยู่ครับ แต่ไม่ได้เข้าเวปเลย เพราะโน๊ตบุ๊คเจ๊ง
PC ดันไม่มี wireless เลยเข้าเนตไม่ได้ครับ

แต่ก็ได้เจอตัวเป็นๆบ่อยๆแล้วเนอะ

ปล.1 วันนี้มาตอบได้เพราะอยู่โรงพยาบาล ใช้เนตที่โรงพยาบาลซะเลย อิอิ
ปล.2 สาเหตุที่มาโรงพยาบาล เพราะเมื่อคืนแหกปากร้องเพลงที่บ้านเต่ามากไปหน่อย ป้าหุยเลยจับผมมาฉีดยาแก้บ้า .... ซะงั้นอะ -_-"

รัก และคิดถึงทุกคนนะตะเอง จุ๊บ จุ๊บ[/font]

อยู่โรง'บาลไหนล่ะคับ จะได้ฝากความคิดถึงพยาบาลถูกคนหน่อย Tongue

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - povation - 01-04-2010

จะ 2 ปีแล้ว
แต่ยังอยากไถ่ถามว่า สุขสบายกันดีหรืออย่างไร
ส่วนสมาชิกหน้าใหม่ สามารถใช้กระทู้นี้ทักทายกันได้ครับ

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - rush_taka - 01-04-2010

เอ่อ...ผมก็ไม่ได้เข้ามาคุยหลายวันและ
พอดีใกล้สงกรานต์กำลังรีบเก็บตังค์หาตังค์เที่ยว
คาดว่าน่าจะหยุดยาวเป็นอาทิตย์แน่ๆBig Grin
เลยต้องหาทุนเตรียมไว้ก่อนก๊าบBig Grin

RE: หายไปไหนกันหมด...หรือว่า... - newkaset - 01-04-2010

ผมnew สมาชิกใหม่ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ณ บ้านฟ้าน่ะครับผม ^^