NimitGuitar webboard
ฟ้อง.... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ฟ้อง.... (/showthread.php?tid=12786)

Pages: 1 2

ฟ้อง.... - Tai Labour - 21-03-2012

เรียนเว็บมาสเตอร์ที่เคารพ
เวลาคลิกที่ NimitGuitar webboard ชอบไปโดนแบนเนอร์ของ Guitarmarnia ที่มันติดกันทู้กทีเลย

มันไม่น่าเป็นปัญหา แต่...ก็เป็น
เพราะเวลาคลิกผิดแล้วเข้าไปดูด้วยความเคลิบเคลิ้ม....ปรากฏว่า ผมไม่มีตังค์!!! Tongue

ถ้าเป็นปัญหาของผมคนเดียว ไม่ต้องแก้นะครับ ช่างหัวผม
แต่ผมเป็นคนขี้ฟ้องอ่ะ ยังไงขอฟ้องไว้ก่อนแล้วกัน ฮี่ ๆ ๆBig Grin

RE: ฟ้อง.... - Cin - 21-03-2012

รับฟ้อง!!!
โทษฐานแบนเนอร์ทำปวดใจ Big Grin

RE: ฟ้อง.... - blackerhot - 21-03-2012

ผมก็เป็น 5555

RE: ฟ้อง.... - Webmaster - 21-03-2012

(21-03-2012, 21:56)Labour Wrote: เรียนเว็บมาสเตอร์ที่เคารพ
เวลาคลิกที่ NimitGuitar webboard ชอบไปโดนแบนเนอร์ของ Guitarmarnia ที่มันติดกันทู้กทีเลย

มันไม่น่าเป็นปัญหา แต่...ก็เป็น
เพราะเวลาคลิกผิดแล้วเข้าไปดูด้วยความเคลิบเคลิ้ม....ปรากฏว่า ผมไม่มีตังค์!!! Tongue

ถ้าเป็นปัญหาของผมคนเดียว ไม่ต้องแก้นะครับ ช่างหัวผม
แต่ผมเป็นคนขี้ฟ้องอ่ะ ยังไงขอฟ้องไว้ก่อนแล้วกัน ฮี่ ๆ ๆBig Grin

ยกฟ้อง...เพราะน้าต่ายกดไม่แม่นเอง Tongue

RE: ฟ้อง.... - Tai Labour - 21-03-2012

(21-03-2012, 22:19)Webmaster Wrote:
(21-03-2012, 21:56)Labour Wrote: เรียนเว็บมาสเตอร์ที่เคารพ

ยกฟ้อง...เพราะน้าต่ายกดไม่แม่นเอง Tongue

ใจร้ายอ่ะ! ถ้าท้อง เอ้ย!ถ้าแม่นจะมาฟ้องเหรอ?
ถ้าไม่แก้นะ ขอให้สายตา สั้น-ยาว อย่างละข้าง Big Grin

RE: ฟ้อง.... - Katayoot - 21-03-2012

อย่าเป็นคนขี้ฟ้องแบบนี้ น่าอายแทนเพราะ.....

วันนึงน้าต่ายกลับเข้าวงการ ต้องพึ่งเค้าแล้ว guitar มะเนียก เอ๊ยยยย... Mania :p

RE: ฟ้อง.... - Kitja - 22-03-2012

คอมพิวเตอร์ไม่ดีหรือเปล่าครับ หรือนิ้วไม่ดีครับ นิ้วไหนไม่ดีก็ตัดนิ้วนั้นทิ้งซะนะครับ เดี๋ยวนิ้วอื่นจะไม่ค่อยดีไปด้วย

RE: ฟ้อง.... - Tai Labour - 23-03-2012

(22-03-2012, 08:05)Kitja Wrote:

คอมพิวเตอร์ไม่ดีหรือเปล่าครับ หรือนิ้วไม่ดีครับ นิ้วไหนไม่ดีก็ตัดนิ้วนั้นทิ้งซะนะครับ เดี๋ยวนิ้วอื่นจะไม่ค่อยดีไปด้วย

พูดงี้ เดี๋ยวเจอกันร้านเตี๋ยวไข่เจ๊แหม่มนะ...Big Grin

RE: ฟ้อง.... - povation - 23-03-2012

จะฟ้องก็ไม่ขัดข้อง แต่กรุณาจ่ายค่าธรรมเนียมขึ้นศาลให้ถูกต้องก่อน
มิฉะนั้นจะไม่รับไว้พิจารณา รกโรงรกศาลแห่ง
บ้านสีฟ้า

RE: ฟ้อง.... - เดอะตู่ - 24-03-2012

อืมมมมม