NimitGuitar webboard
คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+---- Forum: All solid blue house first Meeting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=14)
+---- Thread: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting (/showthread.php?tid=526)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - SARUN - 07-11-2007

โฮะ??? วัว-เหียน!!!

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - san - 08-11-2007

karn Wrote:
Teeraparp Wrote:ดูจากรูป นาย karn มีอนาคต เกียร์มัวร์ ที่สุดครับ ............. ฟันธง !!!

ไม่ต้องอนาคตหรอกครับน้าที...ตอนนี้ก็กลัวจะตายอยู่แล้วววว......บรื่อออส์ส์ส์ส์!!!!

ผมไม่เชื่อหรอกครับ ว่าน้ากานกลัวเมีย

วันก่อนผมไปบ้านน้ากานมา

แฟนน้ากานจะเข้าไปหาน้ากานที

ยังต้องถึงขนาด คลานเข่า เข้าไปหาเลยครับ

พอดีว่า...

น้ากานหลบอยู่ใต้เตียง!!!

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - karn - 08-11-2007

บัติ Wrote:ขอเป็นหมอดูหน่อยนะ น้ากาน มีลูกสาวคนแรก ชื่อ ตาแน่ๆเลย
ต๊ะ กาน ตา น่าดูแท้ๆ
เป็นคู่ที่เหมาะสมกันมาก ขอให้เป็นครอบครัวที่ดีนะครับ
ท่าทางเป็นคนใจเย็น จิตใจดีทั้งคู่ ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณน้าป๋อมากครับ สำหรับรูปส้วยสวย

ขอบคุณคร๊าบบบ น้าบัติBig Grin

ตอนคบกันใหม่ๆ มีแต่คนว่า "ต๊ะ..หาดีกว่านี้ไม่ได้แล้วหรือ"

(นี่เรื่องจริงนะครับ)

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - povation - 08-11-2007

เรื่องจริงผ่านจอ!

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - karn - 08-11-2007

บัติ Wrote:ขอเป็นหมอดูหน่อยนะ น้ากาน มีลูกสาวคนแรก ชื่อ ตาแน่ๆเลย
เป็นคู่ที่เหมาะสมกันมาก ขอให้เป็นครอบครัวที่ดีนะครับ
ท่าทางเป็นคนใจเย็น จิตใจดีทั้งคู่ ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณน้าป๋อมากครับ สำหรับรูปส้วยสวย

myakira Wrote:

ต๊ะ กาน ตา ...โห...10 แต้มเลยค่ะน้าบัติ
คิดได้ไงเนี่ย ???

povation Wrote:อย่าไปตั้งชื่อ...ตาตองกี...ก้อแล้วกัน!

pOoH Wrote:แต กึก กี ก็ดีนะครับ สนุกมากๆ

SARUN Wrote:โฮะ??? วัว-เหียน!!!

ขอบคุณสำหรับชื่อลูกผมในอนาคตครับ..เค้าคงดีใจ มีคนช่วยตั้งชื่อให้เยอะแยะBig GrinBig Grin

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - dejemerry - 09-11-2007

karn Wrote:

myakira Wrote:

ต๊ะ กาน ตา ...โห...10 แต้มเลยค่ะน้าบัติ
คิดได้ไงเนี่ย ???

povation Wrote:อย่าไปตั้งชื่อ...ตาตองกี...ก้อแล้วกัน!

pOoH Wrote:แต กึก กี ก็ดีนะครับ สนุกมากๆ

SARUN Wrote:โฮะ??? วัว-เหียน!!!

ขอบคุณสำหรับชื่อลูกผมในอนาคตครับ..เค้าคงดีใจ มีคนช่วยตั้งชื่อให้เยอะแยะBig GrinBig Grin

น้ากานกะนู๋ต๊ะมีข่าวดีเมื่อไหร่ บอกพวกเราด้วยนะคะ จะขอไปแสดงความยินดีด้วยค่ะ Smile

RE: คู่รักหวานแหววในงาน ASBHFMeeting - บัติ - 09-11-2007

ตอนคบกันใหม่ๆ มีแต่คนว่า "ต๊ะ..หาดีกว่านี้ไม่ได้แล้วหรือ"

แสดงว่าคุณต๊ะตาถึงจริงๆ ขอฝากชมเชยเค้าด้วยครับ การมองคนส่วนใหญ่มองกันที่ภายนอก ชอบคนสวย คนหล่อ คนเท่ ( ก็มักจะเจอนิสัยไม่ค่อยดี เพราะเหลิง มีแต่คนมาเอาใจ ) แต่อยู่ด้วยกันเป็นสิบๆปีเรื่องนิสัยใจคอ และสิ่งที่อยู่ภายนสำคัญกว่าเยอะ นึกถึงหลักความจริง การอยู่กันเป็นสิบๆปี ต้องอยู่กันได้ด้วยนิสัยที่แท้จริง ของกันและกัน
คุณกานครับ ถ้าเจอคำพูดอย่างนั้น ผมแนะนำหนังสือเกี่ยวกับชีวประวัติเล่มนึง " ไล่ตงจิ้น ลูกขอทานผู้ไม่ยอมแพ้ " จะซื้อฝากไปให้ครับ ช่วยเมล์ที่อยู่มาให้นะครับ ถือเป็นการแสดงความยินดีล่วงหน้า ในเรื่องมีส่วนเกี่ยวกับการเลือกคู่ของภรรยาเค้า พ่อแม่กีดกันน่าดูแต่สุดท้าย ผมคิดว่าภรรยาเขาเก่งมาก ที่เลือกเขาเป็นแฟน เวลามีปัญหาท้อแท้อะไร ได้เห็นตัวอย่างชีวิตเขาแล้วเราจะเกิดกำลังใจขึ้นเยอะครับ

ขอแสดงความยินดีกับทั้งคู่อีกครั้งนึงครับ