NimitGuitar webboard
คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร (/showthread.php?tid=5037)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - nit gt - 24-09-2009

(24-09-2009, 22:31)วีรวิทย์ Wrote: Rolleyesสำหรับผม ความรักมัน ไร้เหตุผล
เอา เข้า แล้วง่ะ.. !!

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - povation - 24-09-2009

แฟนแก๊งล่มฯ ขอเสียงอีกหน่อยครับ
คนตั้งกระทู้ "คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร" ไม่สนใจคนรักการล่มกระทู้เป็นชีวิตจิตใจอย่างผมเลย

ถามผมซักคำก่อนซิครับว่า ควรจะตั้งกระทู้ว่าอะไร หากถามผมก่อน ผมจะได้บอกว่า ควรตั้งกระทู้ว่า"เพราะอะไร แก๊งล่มฯ ชอบคุณ"
แม้ผมไม่มีพรสวรรค์ในการล่มกระทู้ แต่ผมก็มีใจรัก รักในการโพสต์อะไรต่อมิอะไรให้อ่านแล้วงงงงกันไป ผมชอบคบหาสมาคมกับคนไร้สาระอย่างเช่นแก๊งล่มฯ ทำให้ตัวเองดูดีกว่าเก่าเยอะเลย
ซักวันหนึ่งผมคิดว่า ผมจะช่วงชิงตำแหน่งประธานแก๊งล่มให้ได้ เพื่อเป็นเกียรติประวัติแก่ลูกหลานและวงศ์ตระกูลสืบไป ไม่ว่าจะต้องแลกกับกีตาร์ของผมสักกี่ตัวก็ตาม
ยี่ห้อแก๊งล่มฯ ผสมแก๊งLove เป็นอะไรที่ลงตัวจริงๆ...พับผ่าซิ

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - nit gt - 24-09-2009

มา อีก แหล่ะ!!! เจ้าพ่อร้าน ลาบทอด NO.8 นี่

"ไม่ว่าจะต้องแลกกับกีตาร์ของผมสักกี่ตัวก็ตาม"

ตำแหน่งนี้สงสัยล่มประเทศได้แน่ๆ ให้ฟ้าผ่าควายซิ.

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - povation - 24-09-2009

(24-09-2009, 23:25)nit gt Wrote: มา อีก แหล่ะ!!! เจ้าพ่อร้าน ลาบทอด NO.8 นี่

"ไม่ว่าจะต้องแลกกับกีตาร์ของผมสักกี่ตัวก็ตาม"

ตำแหน่งนี้สงสัยล่มประเทศได้แน่ๆ ให้ฟ้าผ่าควายซิ.

ยอ! เจ้าของกระทู้ มีคนแช่ง รีบเข้าที่กำบังเร็ว!

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Grid.. - 24-09-2009

(24-09-2009, 22:31)วีรวิทย์ Wrote: Rolleyesสำหรับผม ความรักมัน ไร้เหตุผล

Sad

น้าวีเป็นเกย์ป่าวเนี่ย.. !!

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - karn - 24-09-2009

(24-09-2009, 21:41)bobbyswingers Wrote: ไม่รู้จะชอบจะเกลียดดีอ่ะ

เพราะผมไม่รู้จักแกงค์ล่มBig Grinแต่อ่านๆชื่อดูก็น่าเกรงขามดีนะ.....สำหรับคนประเภทจิงจังกับชีวิตเกินเหตุอ่ะ

ผมมันแค่คนบาปขี้เมา..ก็เท่านั้น...Tongue (ยืมลายเซ็นน้าวีฯ)

ยินดีต้อนรับสมาชิกคนล่าสุดคร๊าบบบบBig Grin

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - เดอะตู่ - 25-09-2009

ชอบ......ตราบใดที่ที่ยังป่วน/ล่ม/ฮา
1 จงยืนหยัดเจตนารมณ์ของชาวแกงค์อย่างแรงกล้า
2 อย่าย่อท้อต่อเสียงด่า(ที่ไม่ออกเสียง)
3 อย่ากังวลต่อสายตาที่ประณาม(แม้เราจะไม่เห็นสายตาของเค้าเหล่านั้น)
4 อย่าท้อแท้แม้นจะล่มไม่สำเร็จ (ถึงแม้จะคนหมั่นใส้และสมน้ำหน้า อิอิ)
สู้ต่อไป.....ชาวล่ม

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - ลูกแกะ - 25-09-2009

เพราะตลกดีครับ
อีกอย่างผมก็เป็นหนึ่งในสมาชิกอ่ะนะครับ
ถึงจะไม่ค่อยมีบทบาท
ป.ล.ทำใจอยู่นานนะเนี่ย กว่าจะมาตอบ เพราะเห็นตอบกันแบบถึงพริงถึงขิงมาก(สงสัยไม่มีอะไรแกล้มเหล้า)

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - ton666 - 25-09-2009

ผมชอบ.......... john mayer.........ครับ

ไปก่อนเล้ะ อิ อิ ฟริ้วววววว.........

RE: คุณชอบ แก๊งล่มฯ เพราะอะไร - Grid.. - 25-09-2009

(25-09-2009, 01:24)ton666 Wrote: ผมชอบ.......... john mayer.........ครับ

ไปก่อนเล้ะ อิ อิ ฟริ้วววววว.........

ยินดีต้อนรับพี่ต้น สมาชิกแก๊งค์ล่มฯคนใหม่ครับ.. 555