NimitGuitar webboard
ขาย Lowden O12 with fishman natural I - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ขาย Lowden O12 with fishman natural I (/showthread.php?tid=2412)

Pages: 1 2 3 4

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - .::.pOoH.::. - 17-09-2008

(17-09-2008, 13:56)NitTy Wrote: ช่วยดันคับ ท่านพี่จะได้มีเงินไปเล่นของเล่นใหม่ Big Grin

ขอบคุณครับ Big Grin

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - .::.pOoH.::. - 26-09-2008

ตอนนี้กีตาร์อยู่ที่ปทุมธานีแล้วนะครับ (แถวสนามกอล์ฟธูปะเตมีย์ ขึ้นสะพานวนก่อนถึงเมืองเอก)

ใครมาลองจะได้ลองเล่นกับ Roland AC-90 ถ้าโดนหลอนและพร้อมรับเลี้ยงดูแบบผ่อนชำระอย่างไรก็คุยกันได้ครับ ผู้จะซื้อมีเบียร์เสิร์ฟฟรี เย็นจัดจนเป็นวุ้น Big Grin

นอกจากนั้นจะได้ลองเล่น K.Yairi DY-61 Signature Series (Fishman acoustic natural I)

Lowden O35 BUBINGA / BEARCLAW (Fishman Acoustic Natural I)

บ้านยังไม่ค่อยมีอะไรมาก แต่เป็นส่วนตัวครับ ค่อยๆเพิ่มเติมปรับปรุง

ป.ล. หาตังค์เพื่อทำโซฟาจากน้ากานต์ก่อนดีกว่า เนียนๆ นุ่มๆ Big Grin

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - Tai Labour - 26-09-2008

จะไปก็เพราะเบียร์ดำนี่แหละ...แพงได้ แพงดี 555

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - .::.pOoH.::. - 26-09-2008

(26-09-2008, 16:27)Labour Wrote: จะไปก็เพราะเบียร์ดำนี่แหละ...แพงได้ แพงดี 555

เบียร์ดำผมเลิกดื่มแล้วครับน้าต่าย แพงจัด แถมดื่มแล้วขึ้นอืดสุดๆ

ชั่วโมงนี้ เวลานี้ เนิ่นนานกับ "เบียร์แรกของไทย" ครับ Big Grin

[Image: 1180772799az9.jpg]

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - Tai Labour - 26-09-2008

ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ..เจริญ...เจริญ...หนับหนุนที่สุดครับ 'จานปุ๊
แต่ตอนนี้ติด "เชียร์" งอมแงมเลย ถูกดี อร่อยด้วย...ซี๊ดดดดด

อุปมากันไป เหมือนกระทู้นี้เลยเน๊อะ....โอสิบสอง ของดี ราคาถูก(มากแล้วนะเนี่ย)

เชียร์จ๊ะ Big Grin

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - karn - 26-09-2008

(26-09-2008, 14:47).::.pOoH.::. Wrote: ตอนนี้กีตาร์อยู่ที่ปทุมธานีแล้วนะครับ (แถวสนามกอล์ฟธูปะเตมีย์ ขึ้นสะพานวนก่อนถึงเมืองเอก)

ใครมาลองจะได้ลองเล่นกับ Roland AC-90 ถ้าโดนหลอนและพร้อมรับเลี้ยงดูแบบผ่อนชำระอย่างไรก็คุยกันได้ครับ ผู้จะซื้อมีเบียร์เสิร์ฟฟรี เย็นจัดจนเป็นวุ้น Big Grin

นอกจากนั้นจะได้ลองเล่น K.Yairi DY-61 Signature Series (Fishman acoustic natural I)

Lowden O35 BUBINGA / BEARCLAW (Fishman Acoustic Natural I)

บ้านยังไม่ค่อยมีอะไรมาก แต่เป็นส่วนตัวครับ ค่อยๆเพิ่มเติมปรับปรุง

ป.ล. หาตังค์เพื่อทำโซฟาจากน้ากานต์ก่อนดีกว่า เนียนๆ นุ่มๆ Big Grin

แหม!! อยากเอาโซฟี เอ๊ย!! โซฟาไปแลกจริงเชียวTongue

ตัวนี้เสียงดีมากๆครับ...ยืนยัน Big Grin

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - BENZ - 26-09-2008

อยากลองมั่กๆ

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - SARUN - 26-09-2008

หลังจาก ติดตั้งโซฟี เอ๊ย!! โซฟา
เรียบร้อยแล้ว

จะจัดงาน เปิดบ้านฯ หรือ ทัวร์ลงฯ ไม๊ครับ Big Grin Tongue Wink

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - rasun - 27-09-2008

มาช่วยเชียร์อีกคนครับ ตัวนี้เสียงดีจริงๆครับ เจ้าตัวนี้แหละครับที่ทำให้ผมถูก Lowden หลอกหลอนจนต้องหามาเลี้ยงไว้ตัวนึง

RE: ขาย Lowden O12 with fishman natural I - .::.pOoH.::. - 27-09-2008

(26-09-2008, 19:39)SARUN Wrote: หลังจาก ติดตั้งโซฟี เอ๊ย!! โซฟา
เรียบร้อยแล้ว

จะจัดงาน เปิดบ้านฯ หรือ ทัวร์ลงฯ ไม๊ครับ Big Grin Tongue Wink

ถ้าไม่รังเกียจบ้านเล็กๆ ก็ยินดีครับ แต่ไม่มีคนช่วยเก็บของหลังงานเลิก เพราะผมอยู่คนเดียว

นอกนั้นก็มี อ้วนเล็ก อ้วนใหญ่ ทอฝัน หมอกเมฆ และถุงเงิน เป็นเพื่อนครับ Big Grin Big Grin

karn Wrote:แหม!! อยากเอาโซฟี เอ๊ย!! โซฟาไปแลกจริงเชียว Big Grin

ตัวนี้เสียงดีมากๆครับ...ยืนยัน Big Grin

อยากได้โซฟาซัก 1 แถบจัง สีส้มๆ หนังกลับ นุ่มๆ

rasun Wrote:มาช่วยเชียร์อีกคนครับ ตัวนี้เสียงดีจริงๆครับ เจ้าตัวนี้แหละครับที่ทำให้ผมถูก Lowden หลอกหลอนจนต้องหามาเลี้ยงไว้ตัวนึง

ขอบคุณครับน้าหมอ ตอนนี้ตึ๊บกว่าเดิมอีก เพราะเปลี่ยน preamp ใหม่ ฮิฮิฮิ