NimitGuitar webboard
povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า (/showthread.php?tid=867)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - dejemerry - 17-01-2008

san Wrote:ไม่แน่นะครับน้ารอน วันนึง อาจมาถึงวันนั้นได้ครับ...

น้าป๋อ จะรอไหวมั๊ยน๊อ!!Rolleyes

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - san - 17-01-2008

dejemerry Wrote:
san Wrote:ไม่แน่นะครับน้ารอน วันนึง อาจมาถึงวันนั้นได้ครับ...

น้าป๋อ จะรอไหวมั๊ยน๊อ!!Rolleyes

ต้องไหวซิครับพี่แดง น้าป๋อ ต้องอยู่จนเป็นร่มโพธิ ร่มไซร์ ร่มเงา ให้กับบ้านฟ้าไปอีกนานนนนนนนนนนน

จนถึงวันที่ผม ขูดเลขหวยจากตัวน้าป๋อได้แล้ว

ผมจึงจะพอใจครับ...

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - dejemerry - 17-01-2008

san Wrote:

ต้องไหวซิครับพี่แดง น้าป๋อ ต้องอยู่จนเป็นร่มโพธิ ร่มไซร์ ร่มเงา ให้กับบ้านฟ้าไปอีกนานนนนนนนนนนน

จนถึงวันที่ผม ขูดเลขหวยจากตัวน้าป๋อได้แล้ว

เย้ยย...บาปกรรม!!

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - LittleNomad - 17-01-2008

san Wrote:

น้า ซัน สั่น สั้น สั๊น ...สัน - - เล็งไว้แล้วหรือยังครับ ว่าจะขูดหาเลขหาเบอร์จากบริเวณส่วนไหนของน้าป๋อ...

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - san - 17-01-2008

LittleNomad Wrote:น้า ซัน สั่น สั้น สั๊น ...สัน - - เล็งไว้แล้วหรือยังครับ ว่าจะขูดหาเลขหาเบอร์จากบริเวณส่วนไหนของน้าป๋อ...

ผมเล็งมานานแล้วครับน้ารอน คาดว่าน่าจะได้โอกาสยิง(กีต้าร์บ้านเต่า)ซักที

ส่วนจะขูดเลขจากบริเวณส่วนไหนของน้าป๋อ ตรงไหนนั้น ก็อย่างที่รู้กันครับว่า

ขูดดูได้ทั้งตัว ยกเว้นด้านหลัง

เพราะ พ่อเต่าของเรา กระดองแข็งสุดๆ!!!

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - Mr.Guitar - 17-01-2008

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ชื่อต้น ครับ ถ้าจะขอไปร่วมงานวันเสาร์ที่ 9 ด้วยคนจะได้ไหมครับ

Mr.Guitar Wrote:สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ชื่อต้น ครับ ถ้าจะขอไปร่วมงานวันเสาร์ที่ 9 ด้วยคนจะได้ไหมครับ

ได้ทันทีไม่มีปัญหา และยินดีต้อนรับค่ะ ก่อนอื่น ขอรูปตัวจริงลงอเวต้าก่อนเลยนะคะ

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - povation - 17-01-2008

มาบ้านเต่าได้โดยไม่จำเป็นต้องลงรูปก่อนนะครับ ไม่มีเงื่อนไขยุ่งยากใดๆ
แต่หากลงรูปให้เพื่อนๆเห็นหน้าตากันหน่อย จะดูดีครึกครื้นขึ้นครับ

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - เฒ่าทารก - 18-01-2008

LittleNomad Wrote:งานนี้น่าถ่ายทอดสด on-air ผ่าน web. เผื่อจะได้มีโอกาสติดตามบรรยากาศจากแดนไกล...

......คงต้องอาศัยน้องปิ๊ง เอาคอมออกมาด้านนอก แล้วเปิด MSN webcam ถ่ายทอดสดให้น้ารอนดูคงได้น่ะครับ แต่ถ้าเป็น yahoo ไม่รู้จะแชร์เปิดกล้องพร้อมกันได้หลายกล้องรึเปล่าตอนนี้เพราะผมไม่ได้เล่นมานานแล้วครับ

RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - LittleNomad - 18-01-2008

เฒ่าทารก Wrote:
LittleNomad Wrote:งานนี้น่าถ่ายทอดสด on-air ผ่าน web. เผื่อจะได้มีโอกาสติดตามบรรยากาศจากแดนไกล...

......คงต้องอาศัยน้องปิ๊ง เอาคอมออกมาด้านนอก แล้วเปิด MSN webcam ถ่ายทอดสดให้น้ารอนดูคงได้น่ะครับ แต่ถ้าเป็น yahoo ไม่รู้จะแชร์เปิดกล้องพร้อมกันได้หลายกล้องรึเปล่าตอนนี้เพราะผมไม่ได้เล่นมานานแล้วครับ

อย่าต้องรบกวนน้องปิ๊ง ถึงขนาดนั้นเลย... ผมแค่แซวเล่น เพราะช่วงเวลางานบ้านเต่า ตอนนั้นผมคงอยู่ในหมู่บ้านเล็ก ๆ บนหิมาลัยตะวันออก มีแต่หิมะ ไม่มีอินเตอร์เน็ทคาเฟ่ ให้นั่งหรอกครับ... เอาไว้กลับมา แล้วค่อยตามดูรูปก็ได้...