NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Therock - 22-09-2007

ขอตัวไปนอนล่ะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ฝันดีครับ น้าป๋อ น้าหมอ.......................................กริ๊ก กริ้วววววววววววววววววววว

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - AcousticMAN_001 - 22-09-2007

povation Wrote:แต่นี่หนอนไชขา...ครับท่านประธานกฤษณ์
เกิดอไรขึ้นกับอากฤษ์ครับนั่น หุหุ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Therock - 22-09-2007

อ้าว.... มีน้าอคูสติกแมนอีกคน.................ฝันดีนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - MUI - 22-09-2007

นี่คุณเดอะร็อค..ตีสามสี่สิบสาม ผมอยู่ตลาดยิ่งเจริญ ไปจ่ายตลาดทำขนมขาย..กะว่าจะเป็นแฟรนชายตะโก้บางนาอีกอย่าง..

กลับมาก็นอน นอนเสร็จก็ไปทำโอ..แล้วก็เขียนมาคุยกับน้าเดอะร็อค

สวัสดีชาวลพบุรีคร๊าบบบบบบบบบบบบ

อุอุ ..... ผมเพิ่งตื่นเลยครับน้า sitth เมื่อวาน โดนรุ่นพี่ลากไปผับ "นั่งๆ เล่น ๆ " แถวเอกมัย
ชื่อมันบอกนั่งเล่น แต่คนยังกะหนอนแมลงวัน...ไม่มีที่กระดิกตัวเลย

เบียด อ่ะ เบียดกันเข้าไป ดึ้ม ดึม ดึ่ม ดึ่ม เบียด เอ้อ ถู เอ้า สี ....... ที่ยืนก็จะไม่มี บุหรี่ก็เหม็น Sound ดนตรี ก็มีแต่ซาวน์เบส .....เสียงกลางกับ แหลม นี่สงสัยร้านแบบนี้ไม่ได้ทำลำโพงไว้

ผมมีความรู้สึกว่า มัน ช่าง แย่จริงๆ ๆ ไปผับมาในรอบ สามปีครับ ไม่นับรวม ผับ 70' ที่ไปอาทิตย์ที่แล้วนะครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - MUI - 22-09-2007

แปลกนะครับ น้าเดอะร็อค เรื่องพรรค์นี้..ผมกลับธรรมะ ธำโม

อยากได้บรรยากาศแบบบาลินีน่ะครับ...คือ ฟังอคูสติคเบา ๆ ใส ๆ เงียบ ๆ นาน ๆ มีแขกขึ้นไปแจม (แบบไม่ทุบกีต้าร์ตัวโปรดของเรา)...แต่ไม่เคยไปซักที

แบบตึม ตึม น่ะ เคยตั้งแต่สมัยเธครุ่งเรืองนู่นแล้ว...นาซ่างี้ ฟีบัสงี้ แถม โรมต้นซอยพัฒน์พงษ์อีก 1 ....ตอนนี้สงสัยวัยล่วงเลยน่ะครับ...เฝ้าแต่เว็บ นอน แล้วตื่น เข้าเว็บแล้วนอน แล้วตื่นเข้าเว็บ...แล้วนอน..แล้วนั่งเข้าเว็บ..โอ๊ย ทั้งวัน 24 ชั่วโมง

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 22-09-2007

แอบมาคุยกันดึกๆไม่บอกกัน
แล้วคืนนี้จะมาอีกมั้ย
พรุ่งนี้เวรหยุด
ได้เวลาชนอีกแล้ว....
(เป็นประจำ เสาร์,อาทิตย์,จันทร์ ใครว่างเชิญนะครับ..)
แล้วคืนนี้พบกันครับ...

เอ้า..............ชนแก้วรอตั้งแต่ห้าโมงเย็นเลย

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Tai Labour - 22-09-2007

ปีนี้ก็เลยเบญจเพศละ ไม่ไหวแล้วเหมือนกันน้า Sitt / น้องร็อก...อยากนั่งฟังอคูสติกใสๆ สบายๆ กับคนน่ารัก ดีกว่า...จึ้ยยยยยย

ที่ทำงานเค้าชอบพาน้องๆ ไปเย้ว ๆ กัน เกือบทุกสุดสัปดาห์
ไปยืนแล้วแทบเป็นลม ดีนะที่ "..."ค้ำอยู่ ทั้งหน้า และหลัง...เอิ้กกกส์ หันซ้ายชนดังจ๊วบ หันขวาชนดังจุ๊บ...ก้มหน้าชนดัง"พลั๊วะ" 55555

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - AcousticMAN_001 - 22-09-2007

คืนนี้รอบดึก ชนแก้วกัน ครับ น้าๆ